Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้ 9800GTX+TOP หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้ 9800GTX+TOP หน่อยครับ

ก็ไม่มีอะไรมากครับ ตอนนี้ผมใช้ 4870x2 อยู่ แต่ชอบการ์ด 9800GTX+TOP มากครับ

อยากถามเรื่องความแรงครับว่าเล่นเกมส์ พวก crysis Call Of Duty ปรับ high แจ่มรึเปล่าครับ

ราคาของใหม่อยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

เรื่องความแรงพอฟัด พอเหวี่ยงไหม ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by MSI; 2 Apr 2009, 17:06:49.

คิดดี แน่แล้วหรอครับ ..

4870X2 มันแรงกว่าเยอะเลย ไม่ใช่หรอครับ ..

หรือว่าเป็นความชอบส่วนตัว ครับ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
      คิดดี แน่แล้วหรอครับ ..

4870X2 มันแรงกว่าเยอะเลย ไม่ใช่หรอครับ ..

หรือว่าเป็นความชอบส่วนตัว ครับ
      ผมชอบการ์ดสวยๆ ครับ

Comment

เกมที่ท่านว่ามาเล่นได้ลื่นหมดครับ

ราคาของใหม่ hwh 75xx jib 79xx

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          เกมที่ท่านว่ามาเล่นได้ลื่นหมดครับ

ราคาของใหม่ hwh 75xx jib 79xx
          เกมส์หนักๆ เลยนะครับ ปรับ Very high
          ไหวเปล่าครับ

Comment

Originally posted by MSI View Post
            เกมส์หนักๆ เลยนะครับ ปรับ Very high
            ไหวเปล่าครับ
            ต้องดู cpu ด้วยมั้งครับ

ของผมนะ crysis

xp dx9 ไหว

vista dx10 ไม่ไหว cpu อ่อน เกมส์มันเทพเกิน

ส่วน Call Of Duty ชิวๆครับ ทั้ง 2 os

Comment

หากชอบเล่นเกมส์โหดๆ เปลี่ยนไประวังน้ำตาเล็ดนะครับ อุๆ การ์ดสวย เกมส์กระตุก กลายเป็นต้องมานั่งมองการ์ดแทนนั่งมองจอเล่นเกมส์ภาพสวยๆ

Comment

ถ้าคุณชอบการ์ดจอสวยๆ
                ผมว่านะ ASUS 4870/4850 MATRIX
                เป็นการ์ดจอสุดสวยที่สุดตัวหนึ่งในขณะนี้เลยนะครับ
                และแน่นอนว่า 4870 MATRIX มันแรงกว่า 9800GTX+TOP
                อิๆ...
                Last edited by dragon_horse; 2 Apr 2009, 18:07:18.

Comment

ผมใช้ 9800GTX+dktop อะ

ก็ปรับ cod4-5 สุด

ลื่นดีเหมือนกัน

Comment

ยังไม่มี การ์ดจอตัวไหน เล่น crysis ปรับ สุด ไม่กระตุก ครับ

อนาคต อยากเห็น การ์ดจอ เต็มใบที่ไม่จำเป็นต้องต่อไฟเพิ่ม และ เล่น crysis ปรับสุดได้ลื่น จะมีไหมนะ
                    เพราะเห็นๆรุ่นใหม่ๆ มันต้องใช้ไฟเพิ่มเพื่อความแรงกันทั้งนั้น เหมือนยิ่งทำ มันยิ่งใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ
                    Last edited by amppeter; 2 Apr 2009, 18:12:00.

Comment

ดันต่อ อยากรู้อีก ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นครับ

Comment

ข้อดี กินไฟน้อยกว่า 4870*2

ข้อเสีย มันแรงน้อยกว่ามาก อิอิ

Comment

ไม่เอา GTX295 เลยละครับ
                          สวย
                          แรง
                          แพง
                          กินไฟ
                          กินที่
                          เหอะ ๆ ๆ
                          แต่ 4870x2 ของท่านก็แรงมากมายแล้วนี่ครับ
                          Last edited by artatall; 3 Apr 2009, 09:44:28.

Comment

4870 DK TOP ก็มีนี่นา *-*

Comment

Working...
                            X