Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนสุดครับ ท่านเทพทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนสุดครับ ท่านเทพทั้งหลาย

คือว่าผมอยากรู้ว่า คอมผมมันจะไปได้ไกลถึง 3.5 ป่าวครับ คือเพิ่ง OC และอีกอย่าง ไม่รู้ว่าใช้โปรแกรมอะไรที่เอาไว้เทส ว่าอุณภูมิสูงสุดเท่าไหร่และต่ำสุดเท่าไหร่อ่า ผมทำไม่เป็นอ่าครับ

ผมมีรูปมาให้ท่านเทพช่วยปั่นเจ้าโคแก่ของผมด้วยครับและแนะนำเทคนิคหรือบอกแนวทางแก้ไขในสิ่งที่ผมทำผิดไปครับ คือผมทำไปแบบงูๆปลา ไม่ค่อยเข้าใจอ่านะ อ่านตามเวปแล้วก้ยังมึน่อานะ

อีกอย่างครับเวลาผมเล่นเกมส์ Pes2009 ได้สัก 15 นาที คอมผมมันเดี้ยงครับต้อง Reboot เ่ท่านั้นอ่าครับ
    Last edited by samsun1; 2 Apr 2009, 18:12:01.

ด่วนที่สุดคงต้องเพิ่งเครื่องบินแล้วละครับ อิอิ ล่อเล่น รอท่านเทพมาตอบดีก่า

Comment

ซะง้าน ใครก็ได้ครับที่พอรู้อ่านะ คือ การ์ดจอผมมันร้อนไปป่าวครับ บางทีมันร้อนถึง 69 องศา เยยอ่า

Comment

คงไม่ถึงมั้งครับ 3.5

เดี๋ยวรอเทพมาตอบอีกที ผมตอบมั่วๆ เอา

Comment

ตามนั้น

รอเมพ....................เนียนละตรุ

Comment

ไม่ใช่เทพคับ มามุงเฉยๆ แล้วซุบซิบกับคนข้างๆว่าลองเลยคับท่านเท่านั้นที่รู้ว่าถึง3.5หรือป่าว
            ส่วนโปรแกรมเทสก้อ Orthos หรือไม่ก้อ pi32m 2หัว หรืออื่นๆอีกเพียบ หาโหลดในกระทู้ปักหมุดคับ

บ่นน้อยใจแทนคนใช้ amd คับ คนที่ oc amd เก่งๆไม่ค่อยมาสนใจห้องนี้เลย ผมเห็นตั้งถามแล้วหายเงียบกระทู้ตกไม่ได้คำตอบอะไรเลยหลายกระทู้มากๆ ผมนั้นไม่เคยเห็นหน้าไบออส amd เลย บางทีอยากช่วยใจจะขาด แต่ไม่รู้อะไรเลยก้อต้องปล่อยผ่านไป

Comment

จะเอา 3.5 GHz เลยเหรอ -*-
              ลงบ้องอาจจะถึง (มั้ง)

Comment

สงสัยเทพไม่อยู่ มีแต่ผู้สังเกตการ์ณ ใครก็ได้ช่วยด้วยนะครับ

Comment

มาดูด้วยคน ไม่ถนัด AMD

Comment

ซะง้าน
                    แล้ว Orthos ใช้ยังไงครับ คือผมเปงมือใหม่อ่านะขอโทษด้วยที่ไม่รู้เรื่องครับ

Comment

แรงไปม้าง3.5 เลย อิอิ

Comment

เอาเป็นว่า ไปได้สักแค่ไหนดีกว่า แล้วกรูณาช่วยแนะนำด้วยว่า ควรปรับตรงไหนลดตรงไหน

เฮ้อ ตรูละัเซง ไม่มีคายช่วยดัน อิอิ

Comment

Working...
                        X