Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมใส่รหัสก่อนเข้า windows ของคอม PC อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมใส่รหัสก่อนเข้า windows ของคอม PC อะครับ

อยากได้โปรแกรมใส่รหัสก่อนเข้า windows ของคอม PC อะครับ
    แบบว่ามีให้ใส่รหัสป้องกันก่อนเข้า Windows ของเครื่องอะครับ เพื่อป้องกันไม่ให้คนอื่นเขามาเล่รคอมของเราอะครับ
    ใครทราบวิธีทำหรือมีโปรแกรมบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

-*- มันสามารถตั้ง รหัส บน User ได้ไม่ใช่หลอครับ

Comment

เข้าตรงไหนอะครับ บอกวิธีหน่อยครับ

Comment

Control Panel>> User Account แล้วก็เจอครับ ที่เหลืออ่านเอาแล้วไปตามนั้น โชคดีครับ

Comment

Start --> Control Panal --> User Accounts --> Create My Password
          Last edited by snow X5; 2 Apr 2009, 19:18:57.

Comment

Working...
          X