Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไช้ทรูยังไม่อัพ 3mb ในกทม และปริมนทล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดอนเมืองยังไม่อัพครับผมอยู่ตรงข้ามเจ้เล้งโทร.ไปถามมาเค้าบอกว่าไม่เกิน 7 วัน ครับรอๆใจเย็นๆ เค้าค่อยๆอัพเป็น

พื้นที่ๆไปครับ

Comment

แถว แยกแคราย นนท์ อัพแล้วคร๊าบบ

Comment

Originally posted by nowkung View Post
        กรุงเทพ แยกบางนา ยังไม่ได้เหมือนกัน =w=

ปล.วันนี้มีโหลดเพลง 500byte/s ด้วย..... เศร้า T-T

บางนาเหมือนกัน ผมตรงข้าม ลาซาล ยังไม่ได้เยย

1mอยู่

Comment

พระประแดง รอลุ้นครับ แต่ก็ได้แต่รอ แล้วก็รอ

Comment

Originally posted by Dark_X View Post
            มีนบุรี ยังไม่ได้เลยครับ
            รอด้วยคน

Comment

แยกสุทธิสารไม่***งเท่าไรยังไม่ไ้ด้เลยครับ

Comment

ขอรอด้วยคนครับ รออีกคืน

Comment

สงสัยต้องอีกวัน

Comment

อยู่บางกะปิยังไม่ได้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ยังไม่ได้ เหมือนกัน
                      โทรไล่ จิกมา 2 วันละ บอกปัดพรุ่งนี้ไปเรื่อย ( เดี๋ยวโทรมันทุกวันเลย 555+ )
                      สนับสนุนเต็มที่ครับ

Comment

Originally posted by chadoopop View Post
                        ผมกรุงเทพคับ แถวบางกะปิ แฮปปี้แลนด์ ก็ยังไม่อัพคับ
                        ที่เดียวกันเลยครับ

Comment

บางพลัด พระราม7 (จรัญ96/2)
                          รอทั้งวัน มันก็ยังไม่มาอ่ะ

Comment

ร่มเกล้าก็ยังไม่มาครับ รอเหงือกยานแล้วเนี่ย

Comment

กรุงธนบุรี คลองสานยังไม่ได้เลยครับอุสาเลือกโปร 990 ห่วยจริงๆๆๆ แม็กเน็ดเมื่อไรจะมา

Comment

เพิ่งไปอัพสปีคมาเหมือนกันครับ ได้ 5Mb และได้ Modem router wifi ติดมาด้วย(เป็นปลื้มเลยเพราะรอความเร็วมานานล่ะ อยากได้ 8Mb โน้นครับ งุงิ) พนักงานบอกว่าลูกค้าเก่า จะอัพให้พรุ่งนี้ ประมาณ 10 โมงเช้า ครับ วันนี้เขาจะกักงานของลูกค้าเก่าทั้งหมดไว้ก่อนครับ พรุ่งนี้พร้อมวิ่งจ้า^^
                                ปล.รายงานจากเขตบางปิจ้า
                                Last edited by UnSavE; 2 Apr 2009, 20:29:43.

Comment

Working...
                                X