Announcement

Collapse
No announcement yet.

แสดงความคิดเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ คนเยอะ จัง

ผมก้อเลือกเธอ (AMD)เพราะรัก อิอิ

Comment

Originally posted by beethaizaa View Post
      ทำมัยคุณถึงเลือก Amd ทำมัยถึงไม่เลือก inet เพราะอะไรที่ทำไห้คุณเลือก Amd ครับ อยากรู้
      เอ๋ะ inet ไม่เคยได้ยิน ได้ยินแต่ gnet

เอ๋ะ inet หรือ intel เอ๋ะงงๆ

Comment

ที่ใช้ AMD เพราะคิดว่าซักวันคงได้ตอบคำถามแบบนี้

กริ๊ก

Comment

ถ้าผมมีตัง ผมไป i7 แน่นอน แต่ตอนนี้ยังไม่มีเลยครับ อุอุ

Comment

ตอนนี้เลือก intel ครับของเขาเจ๋งจริงครับ ต้องการความเร็วครับ ขี้เกียจรอครับ
            เร็วขึ้นอีก 10 นาที ก็คุ้มมากแล้วครับสำหรับผม ช่วยได้เยอะมากๆ ครับ

Comment

เพราะ ราคาถูก คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป แรงสั่งได้ หน้าตาดีด้วย..

...เพราะว่าร๊ากกก ~~*!
              Last edited by deedocmtc; 3 Apr 2009, 15:24:25.

Comment

เพราะบ้านจน มีปัญญาซื้อแค่นี้ แต่แค่นี้ก็ใช้ไม่หมดแล้วคับ

Comment

ซื้อมาเล่นเน็ทกิ๊กก็อกเองอ่ะครับ

Comment

งบน้อย มั้ง ^^

Comment

inet ยี่ห้อนี้ไม่รุจัดเฮะ

Comment

Originally posted by cartoondw View Post
                        inet ยี่ห้อนี้ไม่รุจัดเฮะ
                        สงสัย รอผล A-NET O-NET มั้ง

Comment

เลือกน้อง a ครับ เพราะน้อง a แจ่มเป็ด

Comment

เพราะว่า มันไม่แพง แต่ก็ทำได้ทุกอย่าง เหมือนกัน

Comment

อยู่ที่การไช้งานครับไม่เเพงเวอร์ผมชอบความคุ้มค่าผมกับน้องผมไช้AMD 4600+ กับ5000+ ของผม
                              5000+@2.86G
                              ASROCK NF7G
                              GSkill PK 2G
                              SG 320G
                              ASUS DVD WRITER
                              STUNAMI 650W
                              CPU COOLER COOLER MASTER CM SQEAR
                              HHD COOLER THERMATEK CYCLONE
                              SPK EACAN E221 2500 WAT UP TO A400R 4400WAT wiless remotecontrol
                              VGA 8500GT 1 G 128 BIT
                              LCD AOC156Sa
                              เเค่นี้ละของผม ถือว่า่คุ้มมากนะนี้
                              เเละหนังโป้ อีก หลายเรื่อง

Comment

ที่ผมเลือก AMD ไม่ใช่เพราะไม่มีตังหรืองบไม่มีแต่อย่างใด แต่พอใจจะใช้นะครับ งบซื้อ I7 ยังได้เลย แต่ไม่เอาเพราะผมร๊ากกกกกกกกกAMD อิอิ

ปล.ที่จริงก็อยากจะมี I7 ซักเครื่อง Nom940 ซัก เครื่องประมานนี้ แต่ยังอยู่ในวัยเรียน คิดว่าวัยอย่างเรานี่ I7 ยังไม่จำเป็นกับเรามากใช้แค่นี้ก็เกินสเป็กของเด็ก ม.4แล้วครับ

ปล2.ผมเด็กม.4คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ 555+

Comment

Working...
                                X