Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ Win 7 ครับเรื่องไดร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ Win 7 ครับเรื่องไดร์

ไดร์ผมมันไม่โชว์น่ะคับ....แต่ผมเข้า win xp min[แผ่น Hiren Boot CD] ก็เห็นไดร์และข้อมูลครับ

พอผมกดปุ่มเปลี่ยนชื่อไดร์...ก็ไม่ได้ ช่วยทีครับ...ข้อมูลสำคัญมากเลย อยากได้คืนจริงๆ
    Last edited by ergonomics; 2 Apr 2009, 22:48:49.

กลับมาเล่น Vista ก่อนดีมั้ย 5555++

Comment

ขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ

Comment

win 7 มันยังไม่ซับพรอท อะไรหลายๆอย่างอะครับ หน้าตาสวยจริงแต่ข้างในเน่าอะครับ ไดเวอร์บ้างตัวก้ลงไม่ได้ครับบางตัวก็ไม่รู้จัก เมื่อก่อนผมใช้เดี่ยวนี้เอาออกไปแล้วครับมีปัญหาอยู่หลายที่ พอสมควร

Comment

ถ้าเปิดใช้ Win 7 จะไม่เห็นไดร์ที่ขนาด 300 กิ๊ก แต่ถ้าใช้ Win Xp mini ก็จะเห็นข้อมูลครับ พอก๊อบออกมาก็ยังใช้ได้ดีอยู่

เลยงง ว่าทำไม Win 7 มันไม่เห็นไดร์

Comment

ลองมาหมดและทั้ง วิสต้า sp1 กับ win 7
            เหอๆ มีจุดบกพร้องหลายๆเรื่อง เล่นเกมบางทีเล่นไปแปปๆ เด้งหลุดออกมาเฉยเลย ทั้งๆที่ใช้ไดเวอร์ล่าสุด
            สุดท้ายก็กลับมาใช้ xp sp3 เดิมๆครับ ไร้กังวล อัพเดทได้อีกด้วย เหอๆ

Comment

Working...
            X