Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ Joybook S57 [ไม่แพงก็แรงได้]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ Joybook S57 [ไม่แพงก็แรงได้]

ตามไปดูที่
    http://****************/2008/09apr-B...ybook+s57.html

[img]http://****************/2008/content/review/09apr/Benq%20joybook%20s57/spec.PNG[/img]

ซื้อตั้วละ สองหมื่นกว่าบาท ก็สงสารแม่และ เอาเงินที่เหลือ ไปบริจาคบ้านครูน้อยดีกว่า

Comment

......^

Comment

Originally posted by fil.dinus View Post
        ซื้อตั้วละ สองหมื่นกว่าบาท ก็สงสารแม่และ เอาเงินที่เหลือ ไปบริจาคบ้านครูน้อยดีกว่า
        อย่างที่บอกมันก็ดีนะครับ
        แต่อย่าลืมว่าบางคนเขาหาเงินเองได้แล้วและอยากได้ของที่ "คุ้ม" สำหรับตัวเอง และใช้งานได้ตามที่ต้องการ ดังนั้นอย่างเอาความคิดของตัวเองไปตัดสินคนอื่นดีกว่านะครับ

Comment

จขกท คนขาย B... อิอิ มาตลอดอ่ะ

Comment

ไม่แพง....? รวม vat ละเกือบ 4 หมื่นเลยนะพี่น้อง

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
              จขกท คนขาย B... อิอิ มาตลอดอ่ะ
              ถ้าเป็นได้ก็ดีดิท่าน ผมได้รวยไม่ต้องขอเงินพ่อแม่เรียนปริญาตรีวิศวะคอม

และถ้ารวยนะผมคงไม่มาโพสแบบนี้หรอก รอรับเงินอย่างเดียวดีกว่า

ที่ทำเพราะใจรัก

อยากคุยพนักงานเบนคิว

เชิญไปคุยท่านq benq ในคลับเบนคิวตามลายเซ็นผมเองเลย

ถ้ารู้ัจักผมมานาน จะรู้ว่าผมตามเรื่องอะไรเบนคิวไม่ได้เลย ตอบเท่าที่รู้(เป็นจริงตามเรื่องให้ได้เวลาเคลมของ)

และผมเป็นพนักงานเบนคิวจะไม่แนะนำยี่ห้ออื่นเด็ดขาดแม้จะแนะนำน้อยกว่าเบนคิว(ดูพี่q benq เค้าไม่เคยเข้ามายุ่งเรื่องแนะนำโน๊ตบุ๊คเลย ยุ่งมีแต่เสีย
              แต่ผมไ่ม่ใช่ ผมเลยกล้าคับผมบริสุทธิ์ใจ)

สงสัยอะไรในตัวผมว่าผมโกหกไหม เวลามีมิตติ้งเวปnbspec ไปเจอผมได้คับท่าน^^ คุยเิปิดใจกันเลย ผยินดีรับฟังและแก้ไขตนเองได้ตลอดคับ

ถ้าท่านพูดเล่นขำๆ ก็ขออภัยด้วยที่เข้าใจท่านผิดไป ผมชี้แจงในส่วนของตนเองเท่านั้น ขออภัยล่วงหน้ามาณที่นี้ด้วย><
              Last edited by 12345678910; 3 Apr 2009, 15:23:22.

Comment

คุณ 1-10 มีมิตติ้งเมื่อไหร่ รบกวนแจ้ง หน่อยนะครับ อยากไปพบปะ ท่านเหมือนกัน น่าจะได้ความรู้ดีๆเยอะ

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
                  คุณ 1-10 มีมิตติ้งเมื่อไหร่ รบกวนแจ้ง หน่อยนะครับ อยากไปพบปะ ท่านเหมือนกัน น่าจะได้ความรู้ดีๆเยอะ
                  รับทราบคับ ปีที่แล้วจัดที่พารากอนไม่รู้ปีนี้พี่ๆคนอื่นเค้าจะลงมติที่ไหน(ปีที่แล้วคนไปน้อยมากผิดหวัง><)

Comment

อยากได้

เสียดายยังมีS41อยุ่

><

Comment

BenQ นี่ต้องยอมรับ ด้านในเขาดี ราคาถูกจริงๆ

เสียอย่างที่ด้านนอกสู้เจ้าอื่นไม่ได้อ่ะดิ ผมว่า

ถ้าหันมาพัฒนาด้านนอก แล้วตั้งราคาถูกๆ ก็คงจะดี เจ้าอื่นมันจะได้สะดุ้ง ลดราคามั่ง

Comment

ของเขาแรงจริง

Comment

Working...
                        X