Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Windows Media Player 11 กับ XP บ้างคะ? อยากรู้ว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Windows Media Player 11 กับ XP บ้างคะ? อยากรู้ว่า...

1. มันยังสามารถ rip ไฟล์เป็น mp3 แบบ unprotected หรือไม่ต้องมีลิขสิทธิ์ใดๆได้แบบเวอร์ชั่น 10 หรือเปล่าคะ?
    2. ทำยังไงถึงจะสามารถเห็นหน้าปกแผ่นซีดีเราเรียงเป็นตับในไลบรารีน่ะคะ สวยดี

สงสัยไม่ค่อยมีใครใช้เวอร์ชั่นนี้?...เอ...หรือมันใช้กะ XP ไม่ได้หว่า?...

Comment

มัน rip เร็วได้ใจจริงๆ..

Comment

ใช้ได้เหมือนกันแหละครับ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
          มัน rip เร็วได้ใจจริงๆ..
          ซีพียูดีหรือเปล่าคะ...ของนู๋รุ่นคุณปู่ ไม่เร็วแล้วค่ะ...

Comment

1. ไม่เคยทำเพราะ ได้แต่ก๊อปชาวบ้านมา
            2. เท่าที่เคยทำ ผมทำไปเรื่อย ๆ ที่ล่ะอัน วิธีทำก้ง่าย ๆ แบบนี้

Comment

โห... ก๊อปทีละอันเลยเหรอค่ะ...สงสัยจะไม่ไหวอ่ะค่ะ...มีตั้งสามร้อยกว่าอัลบั้ม...

Comment

ได้คือกันครับ

Comment

1. ไม่เคยทำเพราะ ได้แต่ก๊อปชาวบ้านมา <<< โดนเลย

ริปได้ครับ เพิ่งลองเมื่อกี๋นี้เอง

Comment

ทำได้ครับแต่ไม่เคยทำ
                    เครื่อง ผม P4 2.8 แรม 512 เอง
                    ถ้ามะคุ้นตัวอื่นได้ได้นิ

Comment

Working...
                    X