Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องOCZ ช่วยแนะนำทีครับระหว่ง LCD TV 23"alpha กับ LCD samsung 2233gw 22"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องOCZ ช่วยแนะนำทีครับระหว่ง LCD TV 23"alpha กับ LCD samsung 2233gw 22"

คือผมจะหาจอ LCD ไว้ดูหนังครับ ไปเจอจอ LCD samsung 2233gw จอกระจก 22" สวยดีว่าจะเอามาต่อกับ BOX LCD TV ดู TRUE สักหน่อย แต่ก็ไปเจอ จอ LCD TV 23"ของ alpha
    ราคาถูกกว่า LCD มอนิเตอร์อีก เลยรบกวนพี่น้อง ชาว OCZ หน่อยครับเลือกแบบไหนดี แล้วตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน แล้วถ้าเอามาต่อคอมด้วยครับ ขอบคุณครับ

23" ไม่เคยลองครับ
    แต่ 2233GW แจ่มจัดใช้อยู่

Comment

อย่าเลยครับ 22 นิ้วตัวเดิมละครับดีที่สุดล่ะ อย่าพลาดไปแล้วกัน บอกก่อนเลย

Comment

Originally posted by teerasakrsu View Post
        อย่าเลยครับ 22 นิ้วตัวเดิมละครับดีที่สุดล่ะ อย่าพลาดไปแล้วกัน บอกก่อนเลย
        LCD TV 23" ไม่ดีเหรอครับ

Comment

ความละเอียดน้อย LCD TV 23"ของ alpha สีเพี้ยน

Comment

Originally posted by arito View Post
            ความละเอียดน้อย LCD TV 23"ของ alpha สีเพี้ยน
            แสดงว่าจอ LCD มอนิเตอร์ samsung 2233gw แจ่มกว่าใช้ไหมครับ แล้วราคามือสอง 5200 แพงไหมครับ ประกัน2ปี7เดือน

Comment

ถ้าเน้นดูหนังมากกว่าก็แอลซีดี 32 ไปครับ ใหญ่กว่าเยอะ ได้อารมณ์กว่าอะ
              สีเพี้ยน เพี้ยนจริงถ้ามีตัวเปรียบเทียบนะ ถ้าเปิดดูเครื่องเดียวก็ไม่รู้สึกเท่าไร
              แต่ความละเอียดมันน้อยถ้าเอามาต่อคอมพ์ทำงานไม่ดี

ถ้าเน้นต่อคอมพ์มากกว่าเอาตัวหลังดีกว่า

Comment

Working...
              X