Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครที่เล่น Valkerie Profile 2 ช่วยมาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครที่เล่น Valkerie Profile 2 ช่วยมาดูทีครับ

อะคือว่าแผ่นที่ซื้อมามันเล่นค้างตอนที่ได้ตัวละครชื่อ Rufus มาอะครับผมใครที่เล่นไม่ค้างช่วยบอกสาเหตุแล้วก็วิธีแก้ทีนะครับผม ถ้าเป็นไปได้ก็ขอแหล่งที่โหลดด่วยนะครับจะลองโหลดใหม่มาเล่นดูเพราะตอนนี้ไลท์ไป1แผ่นซื้อใหม่อีก 1 แผ่นก็ยังค้างเลยครับ ช่วยที่น้อ

เกมนี้มีปัญหากับชิปที่แก้ให้เล่นแผ่นก๊อปของ ps2 บางรุ่นน่ะ สรุป ถึงจะซื้อแผ่นแท้มา แต่ถ้าเอามาเล่นในเครื่องแปลง ก็มีสิทธิค้างได้เหมือนกัน

Comment

เล่นจนจบ มีปัญหา กะ เวท ตอนด้านท้ายๆ จำไม่ได้อะ อะ อย่างเดียว พอศัตรุใช้ จะค้าง

เล่นไปลุ้นไป เลยมัน จะใช้้เปา่น เจอไอ้ตัวั้น ยอมเสี่ยงตาย รีบๆฆ่าเลยล่ะ

สรุปไม่รุ็จะ เล่นจบ ไปนานแล้ว แผนกอป 50 บาท ธรรมดานิแหละ จัดเป้น RPG ที่เยี่ยม มากๆเลยล่ะ

Comment

มาดูครับ

เสียดาย PCSX2 เล่นไม่ได้ อิอิ

Comment

กำลังนั่งโหลดตัวใหม่เลยครับเหอๆจะเป็นแผ่นที่ 4 -0-

Comment

Working...
          X