Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อไอเกม Wheel Man มันสนุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อไอเกม Wheel Man มันสนุกไหมครับ

ยังไม่ได้เล่นเลยที่โหลดมาครนั้นเข้าเกมแล้วมันกระตุกฉิบ - -*ตอนนี้ฟอแมทใหม่ว่าจะลองรอ Fell-Rip แล้วโหลดใหม่แต่อยากถามว่าสนุกไหมครับ ช่วยลองให้คะแนนส่วนตัวกันหน่อยน้อ

ขออนุญาติฝากกระทู้ทีนะครับ
    ใครที่เคยเล่นเกม Valkerie Profile 2 Silmeria ช่วยลองดูด้านล่างทีนะครับ พอดีผมเล่นแล้วค้างตอนท้ายเกมอะครับตอนได้ Rufus(รูฟัส)มาตอนสู้กะมอนสเตอร์เวลาซัดกันได้1-2เทิร์นมันก็ค้างทันที ยังมีรายละเอียดอีกนิดนึงในกระทู้วอนช่วยดูทีนะครับ ตอนนี้มี 3 แผ่นค้างเหมือนกันหมดเลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=439160

ใครที่เคยเล่นจริงๆช่วยตอบทีนะครับผมเกมนี้ก็เมื่อ1-2ปีมานี่เองเป็นเกมที่สนุกมากเท่าที่เคยเล่นมาแล้วครับ แต่ค้างตอนท้ายเกมแบบนี้เซงเลย ลองไลท์ใหม่ โหลดใหม่ ซื้อใหม่ ลองเปลี่ยนเซฟหรือทุกวิธีที่หาได้ก็ทำหมดแล้วครับแต่ค้างเหมือนเดิม ใครเล่นไม่ค้างช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากครับ

ไม่มีคนแนะทางเลยแหะ เห็นตอนปล่อยบิทนี่แห่ไปเล่นเลย = =

Comment

wheelman ส่วนใหญ่เน้นขับรถอย่างเดียวเลย

Comment

ไปดู The Fast 4 เด๋วก็อยากเล่นเองครับ

Comment

ก็สนุึกดีครับ แอนจิ้น อันเรียล3 ภาพสวยกินเครื่องน้อย มีระบบกระแทกรถระเบิดด้วย
          แต่แปลกคือตรง ประชากรในเมืองเทพมาก กระโดดหลบรถได้ทุกคัน ไม่มีทางชนได้(ฮา)

Comment

Crazy Taxi ภาคโล้นซ่า ท้ามฤตยู...
            ถ้าไม่เทียบกับGTA4 หรือเล่นเป็นจริงเป็นจังเกมนี้ก็สนุกดีครับ

Comment

สนุกตอนขับรถไล่ยิงกัน แต่ถ้าใครเล่นแล้วสังเกตุให้ดี คนในเมืองนอกจากจะกระโดดหลบรถได้หมดแล้วนั้น ยังเป็นอมตะยิงไม่ตาย ฮ่าโครตต

Comment

Originally posted by atomsbaza View Post
                สนุกตอนขับรถไล่ยิงกัน แต่ถ้าใครเล่นแล้วสังเกตุให้ดี คนในเมืองนอกจากจะกระโดดหลบรถได้หมดแล้วนั้น ยังเป็นอมตะยิงไม่ตาย ฮ่าโครตต
                ประชากร โดนยิงไม่ตายด้วยเหรอ เพิ่งรู้ 555+

Comment

สนุกนะครับ ลูกบ้าเยอะดี ถึงองค์ประกอบต่างๆจะดูแปลกๆโล่งๆ แต่บางภาระกิจในเกมส์นี้ทำออกได้มันส์สะใจกว่าGTA4ซะอีกนะจะบอกให้

Comment

ช่ายคับก็มันส์ดีไปอีกแบบนึง ผมชอบตรงมันมีซอยเล็กซอยน้อยนี่ล่ะขับแทรกไปแทรกมาหนีตำรวจมันส์เลย

อย่างที่คนอื่นบอกเหละคับเสียอย่างเดียวทับคนไม่ตาย โดยเฉพาะตำรวจไล่ทับทีไรก็ไม่ตายพอชิงรถมันไปก็ดันวิ่งไปขโมยรถข้างทางมาขับต่อ =_=

Comment

Originally posted by tarantula View Post
                      สนุกนะครับ ลูกบ้าเยอะดี ถึงองค์ประกอบต่างๆจะดูแปลกๆโล่งๆ แต่บางภาระกิจในเกมส์นี้ทำออกได้มันส์สะใจกว่าGTA4ซะอีกนะจะบอกให้
                      GTA4 ผมว่ามันสอนโลกของอาชยากรนะครับ แต่เกมนี้มันแอคชั่นเฉยๆ-0-

Comment

Working...
                      X