Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ Bios ของ Compaq Presario CQ45 215tx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ Bios ของ Compaq Presario CQ45 215tx

เมื่อก่อนอยากเล่น XP ก็เลย Flash Bios ลง เป็นเวอร์ชั่น f.11c ครับ

แล้วตอนนี้ดันเปลี่ยนใจอยากลง vista เหมือนก่อน และอัพ Bios ขึ้นให้เหมือนเดิม (ไม่รู้ทำได้มั้ย)

แต่ไม่มี Bios ตัวเดิมของเครื่องครับ รบกวนท่านผู้รู้ แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

iccmu465@hotmail.com

แล้วใช้ตัวเดิมมันลงวิสต้าไม่ได้เหรอครับ มันน่าจะได้

Comment

ยังไม่ได้ลองครับ ขอบคุณครับ

Comment

เราก็แฟลชไบออสเพราะลงเป็น xp ค่ะ
        แต่เห็นบอกว่าถ้าต้องการลง vista ก็ลงได้เลย ไม่ต้องแฟลชคืนค่ะ

Comment

Working...
        X