Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปร true 2 Mbps ใครได้ 4 Mbps เเล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปร true 2 Mbps ใครได้ 4 Mbps เเล้วบ้าง

มีใครได้เเล้วบ้างครับ
    หรือยังไม่ได้

ต้องรอต่อไป

ผมก็ ยังไม่ได้ครับ 2เท่าเดิม เช็คที่โมเด็ม ก็ยัง 2เท่าเดิม ไม่เปลื่ยนแปลง สงสัย ทำให้ 1 ไป 3 ก่อนมั้ง เพราะ ที่เห็นส่วนมาก 3จะได้กันแล้วทั้งนั้น

Comment

ยังไม่ได้กลลับบ้านไปดูเลยอะ ไม่รู้เค้าทำให้ยัง แต่เห็นหลายๆคนเค้าบอกว่าได้แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by kslostman View Post
        ยังไม่ได้กลลับบ้านไปดูเลยอะ ไม่รู้เค้าทำให้ยัง แต่เห็นหลายๆคนเค้าบอกว่าได้แล้วนะครับ
        เหมือนกันครับท่าน แต่เซ็งมันบอกว่าผมได้ Inter4M/Local4M ไม่ได้5M

ปล.แถวบางกะปิจ๋า

Comment

Originally posted by ppp1983 View Post
          เหมือนกันครับท่าน แต่เซ็งมันบอกว่าผมได้ Inter4M/Local4M ไม่ได้5M

ปล.แถวบางกะปิจ๋า

เหมือนกัน 4/4 แทนที่จะได้ 5/4 แต่ก็ยังดี - - บางคน ยังได้ไม่ถึง 1m น่าสงสารกว่า

Comment

สมัครไปเมื่อวานคับ ได้แค่ 4 ไม่ได้แต่

แต่รอมา 1 วันแระ ยัง 2m อยู่เลย แต่ไปดูที่โมเดม มันบอก 5 แระ งงคับ

Comment

ของผมใด้ 4/5 แต่ในเราเตอร์ มาแค่ 512 เอง 555+ จะบ้าตายกะมัน
              โทรไป029009898 เค้าบอกต้องส่งเรื่องไปให้อีกหน่วยงาน เง้อ "-_-?"

Comment

Working...
              X