Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ+กล้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ+กล้อง

อยากทราบแผงวงจร LCD ที่บอกลายละเอียด RAM CPU HDD อุณหภูมิ ภายในคอม
    เพราะผมถอด แผงLCD มาจากกล้องวิดิโอ ที่ไม่ได้ใช้งานแล้ว เรยมะรุ จะทำไง ไม่ค่อยมีความรู้ด้าน อิเลกทรอนิก ซะด้วย หรือท่านใด รับ ทำบอกที ขอความรู้หน่อย หรือรับงานนอกก็บอกนะอิอิ ซื้ออุปกรให้ครบ เอ่อ มีกล้อง+เลนซูมด้วย ทำไรได้มั้ง อิอิ
    Last edited by mokkuchang; 22 Apr 2009, 06:43:40.

เก็บใว้ขายอะไหล่มันก็ดีนะครับนั้น

Comment

ของเล่นใหม่หน้าสนใจแหะ

Comment

ตัวจอเอามาต่อเข้าในคอมใช้แทนจอ LCD ได้นะครับ พาไปต่อตัวแปลงสัญญานได้ที่พันทิพย์พวกร้านรับซ่อมโน๊ตบุ๊คเลยครับ
        ส่วนกล้อง....รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

xประกอบเหมือนเดิม แล้วเอาไปให้คนที่ไม่มีใช้ครับ ^^

Comment

น่าสน ผมมีจอโน้ตบุคเก่าอยู่อ่ะ

Comment

Working...
            X