Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้งานจริงที่เท่าไหร่กันครับ สำหรับคนที่ใช้E5200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้งานจริงที่เท่าไหร่กันครับ สำหรับคนที่ใช้E5200

เข้าใจว่าตัวนี้ยังไงคนที่OCต้องได้4.0ขึ้นไปแน่นอน
    แต่ถ้ัาเป็นการใช้งานแบบจริงๆจังๆละ
    อยากทราบว่า ทุกท่านใช้งานที่เท่าไหร่ครับ
    ของผม 3.5ครับ

333*11 ครับ อากาศมันร้อน

Comment

หน้าร้อน
      ช่วงนี้เดิมๆครับ

Comment

"-" 2.5 เดิมๆ โลกมันร้อน

Comment

304x12.5 ใส่ไฟน้อยๆ

Comment

แรงๆ กันทั้งนั้น
            E7400 4.0 GHz เอง (อากาศมันร้อน ปกติ 4.2 GHz ต่ำกว่านั้นโหลด bit มันแกว่ง -*- )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              E7400 4.0 GHz เอง (อากาศมันร้อน ปกติ 4.2 GHz ต่ำกว่านั้นโหลด bit มันแกว่ง -*- )
              ผมใช้เดิมๆ เหมือนกันครับ E7400 เย็นได้ใจ 20-25 ไม่แอร์ -*- เมือก่อนใช้ E4500 ล่อไป 32-35

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                ผมใช้เดิมๆ เหมือนกันครับ E7400 เย็นได้ใจ 20-25 ไม่แอร์ -*- เมือก่อนใช้ E4500 ล่อไป 32-35
                ทำไม่น้อยจัง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  สุดยอด ใช้ cpuโหลดบิต

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                    คำถามเดียวครับ อุณหูมิห้องเท่าไร ไม่ใช่สบประมาทนะครับ
                    แต่มันเย็นกว่าที่จะรันในไทยแล้วครับ
                    -*-

อุณหภูมิห้องปรกติที่บ้านก็ปาไป 26-28 กลางคืน 28-30เป็นอย่างน้อยในกลางวัน
                    อยู่ในแอร์ 26 คอมแอร์ยังทำงานเกือบตาย

Comment

Originally posted by koko399 View Post
                      ทำไม่น้อยจัง
                      ใช้ซิงค์เน่าๆ HR-01 +Mx-1 ครับ รู้สึกจะเย็นกว่าเดิมลงประมาณ 10 องศาได้ครับ ผมคิดว่าไม่น่าจะเพี้ยนเพราะเมือก่อนใช้ E4500 ซิงค์เดิมๆ ก็ 42-43 พอใส่เหลืออยู่ 30 ต้นๆ ครับ

Last edited by H2OPlUS; 3 Apr 2009, 21:20:27.

Comment

Working...
                      X