Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil PC2 6400 Ultra 1Gb*2 / 800 ลากได้เท่าไร อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil PC2 6400 Ultra 1Gb*2 / 800 ลากได้เท่าไร อ่ะครับ

อยาก ทราบ ว่า Geil PC2 6400 Ultra 1Gb*2 / 800 (ซิ้งส้ม)

มันลากไปได้ สูงสุดที่เท่าไรอ่ะครับ

จากประสบการที่ ท่านๆๆ เคยลากมาน่ะครับ

-----------------------------------

ขอบคุณครับ

1100 cl5 ไฟ 2.2-2.3 น่าจะอย่างต่ำนะครับ

Comment

ดันหน่อยครับ

อยากได้ ประ สบ การจาก ท่านผู้รู้หน่อยๆๆ

Comment

ใช่อยุ่เหมือนกันครับของท่าน จขกท ไฟเดิมเท่าไหร่ครับ ของผม 2.1 อ่ะ ดันได้ไม่เกิน 2.3 เลย

Comment

ไม่เกิน 1100 คับ เผอิญเคยใช้ แถมตื่นไฟอีก เกิน2.3 บัส 900 ยังแทบไม่วิ่ง ><

Comment

2.3 1000 วิ่งนิ่มๆ

Comment

สรุปว่าสุดๆๆ ได้ แค่ 1100 เอง หรอ ครับ ท่าน

Comment

...

Comment

สุดๆ1100

Comment

โชคดีเจอตัวเก่าหน่อยชิพ D9GMH ก็ลากไกลเหมือนกัน

แต่ถ้า Powership ก็คง 1100 ก็ได้อยู่มั่ง

Comment

Working...
                    X