Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ยี่ห้ออะไรบ้างครับที่รับรองPHENOM II x4 940

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ยี่ห้ออะไรบ้างครับที่รับรองPHENOM II x4 940

คือ อยากทราบหลายๆ รุ่นอะคับ

ตอนนี้ คิดไว้รุ่นหนึ่ง แต่หาของไมได้

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

บอร์ด AM2+ ที่รองรับ 140w น่าจะใส่ได้ทุกรุ่นนะ แต่ต้องไปเช็คในเวปเค้าด้วย

Comment

Originally posted by Ammer View Post
      บอร์ด AM2+ ที่รองรับ 140w น่าจะใส่ได้ทุกรุ่นนะ แต่ต้องไปเช็คในเวปเค้าด้วย

Comment

Originally posted by TWK. View Post

Comment

Working...
        X