Announcement

Collapse
No announcement yet.

true 8m เพื่อนๆลองใช้โหลดบิตยัง เอามาโชร์หน่อยจิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• true 8m เพื่อนๆลองใช้โหลดบิตยัง เอามาโชร์หน่อยจิครับ

ผมใช้3mพึ่งเปลียนโปรเป็น8mเมื่อวานตอนนี้โหลดได้แค่320-350kb/s เองเลยงงๆอยู่

น้อยจัง เคยใช้ 3M อยู่ที่ 330kb/s นะ แต่ความเร็วขึ้นอยู่กับคุณภาพสัญญาณด้วย

Comment

อาจจะเปิดท่อรออยู่ แต่ speed ยังไม่ได้เพิ่ม
      ของผมก็เป้น ดุใน router มันบอก 3072 เดิมผมใช้ 1 เมกอยู่
      โหลดบิต หรือโหลดอะไร มันก็ได้ไม่เกิน 110 kb/s
      ปล.แต่รุ้สึกเปิดบิตไปด้วย เปิดเน็ตไปด้วยเร็วกว่าเดิม นิสสสสนึง

Comment

Working...
      X