Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะเอาถอยi7แต่เงินเหลือ3000+-500รบกวนจัดให้หน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะเอาถอยi7แต่เงินเหลือ3000+-500รบกวนจัดให้หน่อยครับ...

แบบว่าตอนแรก มี 25000 แต่ตอนนี้เหลือ 3000(แต่งรถหมด)
    ....ขอ 2 อย่างครับ บอร์ด + CPU...นอกนั้นมีหมดแล้ว(ของเดิม+ไปไถเอาของเหลือเพื่อน อิอิ)
    เอาแบบแรงที่สุดในงบเท่าที่บอกอ่ะครับ(เงินไม่มียังจะเจือกอยากแรงอีก)
    ปล.ถ้ามือ 2 รบกวนขอ ราคา + รุ่น คร่าวๆด้วยนะครับ...ขอบคุณมากครับ

ออ...ลืมบอกขอ AMD นะครับพี่น้อง...ขอบคุณมากครับ

Comment

LE-1640 ~1400
      ASROCK N61P-S ~1500

Comment

^
        ^
        ^

แรงมากเลยท่าน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          LE-1640 ~1400
          ASROCK N61P-S ~1500
          ขอบคุณมากครับ
          Originally posted by converseboy View Post
          ^
          ^
          ^

แรงมากเลยท่าน
          ตามนั้น อิอิ

Comment

25000 กับ i7 ไม่พอหรอกครับ

Comment

30000+ สบายครับ i7 3000 นี่ยังไงเนี่ย หุหุ

Comment

Originally posted by kaho19 View Post
                25000 กับ i7 ไม่พอหรอกครับ
                ทำไมจะไม่พอครับ...เอา MOBO+CPU+RAM นอกนั้นผมมีหมดเเล้ว
                ...แต่ตอนนี้พักโปรเจ็ค i7 ไว้ก่อน เงินหมด อิอิ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                  30000+ สบายครับ i7 3000 นี่ยังไงเนี่ย หุหุ
                  3000+-500 เอามาใช้ชั่วคราว(อาจจะนาน)ทำงานก่อนอ่ะครับเพราะตอนนี้ยืมเครื่องเพื่อนมาใช้อยู่ เกรงใจเพื่อน

Comment

Working...
                  X