Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 4850 DDR5 ของ Palit เข้ามายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ 4850 DDR5 ของ Palit เข้ามายังครับ

ตอนแรกๆ มองๆของพวก HIS ไว้

แต่เห็นเขาบอกกันว่า

Palit ทั้งเย็นกว่า ลากไกลกว่า และถูกกว่า

เลยกะรอเจ้ากบเทพเนี่ยละครับ

แล้วตกลงมันเข้ามายังอ่าาา

ผมใช้ Palit 4870 อยู่ เหมือนจะไม่มีใครใช้เท่าไหร่เลยครับ งง มันไม่ดีตรงไหน
    ซื้อจาก J.I.B. ครับ ถูกกว่ายี่ห้ออื่นครับ เย็นดีด้วย พัดลมสองตัว

Comment

ข้ามไป4870 ดีกว่าไม๊ครับ ผมว่าตัวddr5 เข้ามา ราคาน่าจะแตะๆ 4870 มือสองเอาก็ได้

คนไม่ค่อยใช้คงติดเพราะยี่ห้อ เพิ่งทำตลาดในไทยในแบรนตัวเอง แต่ก่อนspark เขาoem อยู่ และ spark ก็ประกันอย่างว่า บวกกับเนื้องานpalit ไม่ค่อยวางlayoutสวยๆ ใช้ตัวc เยอะๆ อลังๆการเหมือนยี่ห้ออื่น sink ดูบ้านๆ แต่ดันทำผลงานได้ดีกว่า อุๆ ต้องคนเคยใช้ถึงจะเข้าใจครับ

Comment

Working...
      X