Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนนแค่นี้ มันปกติดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนนแค่นี้ มันปกติดีหรือเปล่าครับ

ขณะทดสอบกำลังโหลดบิทอยู่ มันวิ่ง 300k กว่า ไม่รู้ว่าจะมีผลหรือเปล่า
    อยากถามท่านผู้รู้ว่ามันช้าไปหรือเปล่า ถ้าช้าไปจะปรับหรือจูนยังไงครับ
    สำหรับสเปกก็ตามลายเซนต์เลยครับ แต่ซีพียูเปน 4200+@4600+ ครับ

ตั้งเป้าไว้เท่าไหร่หละท่าน

Comment

ประมาณนี้แหละ แต่คะแนน cpu น่าจะเกิน 11 K นะ

Comment

อืม อันนี้ก็ไม่รู้อ่ะครับ คนอื่นคิดว่าไง คือยังอ่อนต่อประสบการณือ่ะครับ ไม่รู้ว่าเท่าไหร่ถึงจะดี
        แต่ในใจอยากได้สัก 90-100 k อ่ะครับ

Comment

Working...
        X