Announcement

Collapse
No announcement yet.

Empire total War มีภาษาไทยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Empire total War มีภาษาไทยไหมครับ

อยากเล่น Empire total War มากๆครับ แต่เจอภาษาอังกฤษของเกมนี้เข้าไป
    ผมใบ้กินเลยครับ..ไม่ทราบว่ามีเวอร์ชั่นภาษาไทยออกแล้วรึยังครับ

แนะนำข้าน้อยทีครับ Please....

ไม่น่าจะมีออกแล้วมั้ง ภาคนี้

รอต่อไปจ้ะ

โดยรวมแล้ว ผิดหวังนะ ภาคนี้ ยังกับ เล่น เกมบริหารการเมือง แนะ

ยูนิตกะ ซ้ำซากๆ ความลุ่มลึก ของ การทหาร หายไปอื้อ เลย ปืนยิงกัน ***งนิดเดียวเอง- -'

ฉากเรือกะ Sid pirate ชัดๆ เลย

Comment

เหรอครับ ได้ยินแล้วเศร้าเลย แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

Comment

เบื่อตรงไปซื้อแผ่นแท้โหลด steam 1วันครึ่งกว่าจะเล่นได้ ไม่ไหวทำแบบนี้แผ่นแท้ดับอนาดในไทยนะเนี่ย

Comment

Working...
        X