Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Sniper Elite จบแล้วหรือไปไกลๆแล้วบ้างครับขอเมลล์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Sniper Elite จบแล้วหรือไปไกลๆแล้วบ้างครับขอเมลล์หน่อย

ตอนนี้ผมยังโง่ดักดานอยู่ที่ด่านแรกอยู่เลยอ่ะครับ

ตอนที่มันให้ไปหาคนเจ็บ ที่มันมีอยู่ 2 คนอยู่ด้วยกัน

ไม่รู้ต้องทำไง กดปุ่มไหนเลย -*-

หาไม่เจอ หมุนไปหมุนมาจนงง อ๊วกจะแตกอยู่แล้วครับ

ขอบคุณครับ

ดัน

Comment

ผมยังเล่นไม่ถึงไหนเลย

Comment

ผมยังอยู่ด่านแรกอยู่เลยอ่ะครับ

เอาเมลล์มาคุยกันหน่อยได้มั๊ยอ่า

Comment

ผมเล่นไปไกลมากๆแล้ว แต่คงจะช่วยอะไรท่านไม่ได้มาก เพราะนานมากแล้ว
          พยายามรีดจากความทรงจำที่เลือนลาง...
          จำได้ว่าคนเจ็บน่าจะอยู่ในตึกที่หักๆพังๆหน่อย เราต้องเอาข่าวจากไอ้หมอนั้นหรือไงนี้แหละไปให้
          ฝ่ายเรา หรือว่าอุ้มไปไว้ที่ปลอดภัยที่ละคนหว้า น่าจะเป็นอุ้มมากกว่านะ

ความจริงอยากเล่นอีกแต่แผ่นไม่อยู่ที่ตัวแว้ว

--------------------
          นึกขึ้นได้ ดูในแผนที่หรือยัง มันมีจุดที่ต้องทำระบุไว้
          Last edited by ลุงจอน; 5 Apr 2009, 11:19:25.

Comment

เหมือนท่านเรปบนครับจบนานเเล้ว เเต่เท่าที่จำได้ในเเผนที่วงกลมๆ(กดTabดู)จะให้ไปช่วยคนเจ็บที่นอนอยู่ในตึกว่างๆ ต้องเดินไปที่คนเจ็บเเล้วอุ้มขึ้นมา(กดEค้าง) เเล้วกด tabดูในเเผนที่อีกครั้งครับ จะบอกตำเเหน่งวงกลมใหม่ที่ให้เราอุ้มคนๆนี้ไปไว้ซึ่งมีทหารฝ่ายเราอยู่ อุ้มไปไว้เเล้วจะรับภารกิจยิงรถถังอีก1ภารกิจก็เป็นอันจบมิชชั่นนี้คีรับ
            ปล.ถ้าจำไม่ผิดภารกิจสุดท้ายตรงบนหอคอยสนามบินยิงได้ไกลสุด 1117m ลองดูนะครับ

Comment

เกมส์ในดวงใจของผมอันดับ ต้นๆเลยครับ มีไรถามมาได้เลยครับ ฉากไหนก็ได้ แล้วจะมาดูเรื่อยๆ เกมส์นี้ ผมลงไว้ 2ปีแล้วมั้ง ยังไม่ลบเลย เล่นแล้วเล่นอีก

นิดนึง พยายาม กด tab ดูเรื่อยๆ จะมีไรแปลกใหม่ๆเสมอ แล้วก็อีกอย่าง เวลาเดินผ่านศพทหารที่ตายแล้ว อย่าลืม ค้นหาของด้วยล่ะ ดีๆตรึม

Comment

Originally posted by ลุงจอน View Post
                ผมเล่นไปไกลมากๆแล้ว แต่คงจะช่วยอะไรท่านไม่ได้มาก เพราะนานมากแล้ว
                พยายามรีดจากความทรงจำที่เลือนลาง...
                จำได้ว่าคนเจ็บน่าจะอยู่ในตึกที่หักๆพังๆหน่อย เราต้องเอาข่าวจากไอ้หมอนั้นหรือไงนี้แหละไปให้
                ฝ่ายเรา หรือว่าอุ้มไปไว้ที่ปลอดภัยที่ละคนหว้า น่าจะเป็นอุ้มมากกว่านะ

ความจริงอยากเล่นอีกแต่แผ่นไม่อยู่ที่ตัวแว้ว

--------------------
                นึกขึ้นได้ ดูในแผนที่หรือยัง มันมีจุดที่ต้องทำระบุไว้
                มันมีคนยืนอยู่ในห้อง 2 คนอ่ะครับ

แล้วผมก็ทำอะไรกับมันไม่ได้เลย

กด E ที่มันก็แล้ว ไม่เห็นมันจะเกิดอะไรขึ้นเลยอ่ะ

ในแผนที่ภารกิจมันบอกให้พาคนเจ็บไปยังที่ปลอดภัยอ่ะมั๊ง

หรือไปที่ไหนสักแห่ง ผมแปลไม่ค่อยได้ 55+

Comment

Originally posted by metal206 View Post
                  เหมือนท่านเรปบนครับจบนานเเล้ว เเต่เท่าที่จำได้ในเเผนที่วงกลมๆ(กดTabดู)จะให้ไปช่วยคนเจ็บที่นอนอยู่ในตึกว่างๆ ต้องเดินไปที่คนเจ็บเเล้วอุ้มขึ้นมา(กดEค้าง) เเล้วกด tabดูในเเผนที่อีกครั้งครับ จะบอกตำเเหน่งวงกลมใหม่ที่ให้เราอุ้มคนๆนี้ไปไว้ซึ่งมีทหารฝ่ายเราอยู่ อุ้มไปไว้เเล้วจะรับภารกิจยิงรถถังอีก1ภารกิจก็เป็นอันจบมิชชั่นนี้คีรับ
                  ปล.ถ้าจำไม่ผิดภารกิจสุดท้ายตรงบนหอคอยสนามบินยิงได้ไกลสุด 1117m ลองดูนะครับ
                  มันไม่เห็นมีทหารนอนอยู่เลยอ่ะครับ เห็นแต่ทหารสองคนอ่ะ

Comment

เออ แค่ด่านแรกนะเนี้ย - - ถ้า ไปเจอ ฉากต่อๆไปจะทำไงเนี้ย ถ้าไปเจอฉากที่ต้องทำลายรถถัง เราว่า นั้ง งม จนเลิกเล่นแน่เลย 555 อิอิ ไม่สปอยล่ะ เดี๋ยวก็ถึงไม่นาน

เดินไปหาคนเจ็บคนแรกก่อนเลย เสร็จแล้ว มันก็ จะให้เดินตามไป ก็ตามมานไป แล้วจะมี อยู่ที่นึง ที่จะมีทหาร2คนเฝ้า คนเจ็บอีกคนอยู่ ให้ส่องทิ้งไปทั้ง 2คน แล้วเดินเข้าไปคุยกะคนเจ็บ จำไม่ค่อยได้ เมื่อกี้ลองเปิดเกมส์ดู เข้าไม่ได้ซ่ะงั้น เดี๋ยวค่อยลงใหม่

Comment

จำได้ตอนเล่นใหม่ๆก็แทบอ้วกเหมือนกัน เดินหาไปงมกันไป มีโง่อยู่ครั้งหนึ่ง
                      เหมือนเกมให้ไปติดระเบิดสักที ไอ้เราก็ไม่รู้ไปเดินรอบจุดที่จะต้องวางระเบิดแต่ไม่วาง-*-
                      ก็งงว่าเกมมันให้ตูทำอะไรฟะ ถ้าเป็นสงครามจริงคงจี้ดเลย

Comment

ตอนนี้ผ่านด่านแรกแล้วครับ

พอมาด่านสอง ภารกิจที่ 7

มันจะมีรถถังมายิงอยู่คันนึง

เราไปอยู่กับเพื่อนเราแล้ว แต่ไปต่อไม่เป็นอ่ะ -*-

ด่านนี้ทำไงอ่ะครับ

Comment

^
                          ^
                          ^
                          ^
                          ว่าแล้ว อิอิ

เฉลยไป ก็ไม่มันสิ - -

รถบรรทุก ถังน้ำมัน

Comment

Originally posted by viruspk View Post
                            ^
                            ^
                            ^
                            ^
                            ว่าแล้ว อิอิ

เฉลยไป ก็ไม่มันสิ - -

รถบรรทุก ถังน้ำมัน
                            ยิงถังน้ำมันรถระเบิดหมดแล้วอ่ะ ไม่เห้นผ่านเลย

หรือต้องยิงถังน้ำมันที่ตั้งๆไว้ด้วย

แต่ยิงไปแล้วมันไม่ระเบิดนิ่ -*-

Comment

ดองไว้นานแล้วเกมนี้ โดนบักไปต่อไม่ได้อะ

Comment

Working...
                              X