Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้netทรูบ้านอยู่บางกรวยบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้netทรูบ้านอยู่บางกรวยบ้างครับ

อยากรู้ว่าบ้านเพื่อนๆอัพเปน3MBรึยางครับผมรอมาสองวันแล้วไม่มีมี่แววเลย

Failed

Comment

บางกรวยไม่มีเเวว เเล้วไทรน้อยละ 555

Comment

พระราม 5 ได้ตั้งแต่ม่ะวานแล้วกั๊บๆ
        ^^

Comment

ผมไทรน้อย เปิดท่อเป็น 4 เมกมาหลายวันแล้ว แต่ความเร็วยังคงเดิมที่ 2.5 รอต่อไำป โทรไปตามเรื่องแล้วก็ไม่มีอะไรคืบหน้า เหมือนเป่าลมเข้าหู เซงจิงๆ เรามันอยู่ไกลผู้คน 55+

Comment

บางกรวยได้แล้วนะครับ3mb

Comment

ผมอยู่ บางกรวย ตรง รร เทพศิรินนได้ตั้งแต่วันที่ 1 เมษายนตอน 4ทุ่มอะครับ

Comment

บางบัวทองรอมาหลายวันแล้ว ยังไม่ได้เลย เซ็งๆๆ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                  ผมอยู่ บางกรวย ตรง รร เทพศิรินนได้ตั้งแต่วันที่ 1 เมษายนตอน 4ทุ่มอะครับ

ซอยเดียวกันเลย

Comment

สทร วันที่4แล้วครับ

ท่อยังไม่มาเลย

Comment

Working...
                    X