Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY GeForce GTS 250 1GB/256BIT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY GeForce GTS 250 1GB/256BIT DDR3

GALAXY GeForce GTS 250 1GB/256BIT DDR3 พวกท่านคิดว่าไง เจ๋งรึป่าว

มีรูปไหมครับ ไม่รู้ว่าตัวไหน ถ้าเป็นซิ้ง ref. หรือตัวที่ยัดซิ้ง arctic cooling มาก็น่าสนอยู่นะ ลองดูราคาเทียบกะยี่ห้อดังๆด้วย
    ขอแค่อย่าเป็นซิ้งน้ำเงินกลาสีอันเลื่องลือพอล่ะ ร้อนนรกเลย

Comment

ตัวนี้แหละงับ

ซิ้งค์ น้ำเงินเต็มๆ

(ถึงแม้มันจะถูกก็เหอะ แต่ผมไม่กล้าลองง่ะ ให้ลองตัวนี้ ไปลองของ EVGA ยังดีซะกว่า)

Comment

ตัวน้ำเงิน .. ต้มมาม่าได้สบาย ครับ ...

^^

Comment

เห็นว่ากันว่าร้อนจัดครับ winfast ดีกว่าครับ ราคาต่างกันนิดหน่อย

Comment

ผมใช้ ยังปกติเลย 50-60 องศา ว่าปกตินะ

Comment

^
              ^

ขุดมาซะนานเลย .....

Comment

2009

Comment

Working...
                X