Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS G50-X5 HOT!!products แรงสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS G50-X5 HOT!!products แรงสุดๆ

close
    Last edited by people; 18 Apr 2011, 07:37:20.

จะตั้งกระทู้ซำ้ทำไมคับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=438252

กลัวเขาไม่รู้เหรอ อิอิ

Comment

เค้าประกาศขายน่ะคับทั่น saksith แต่ตั้งผิดหมวดไปหน่อยนะ เหอๆ
      แล้วทำไมขายซะล่ะเนี่ย ของออกจะแรง

Comment

ถูกนะนั่นนะ = = เพราะราคามันจริงๆ 1299 + ค่าส่งนิดหน่อยว่าแต่มันประกันกับ asus ไทยด้วยเหรอ แอบสงสัย

Comment

ดีทุกอย่าง ยกเว้นCPU...

Comment

Originally posted by angelplus View Post
            ถูกนะนั่นนะ = = เพราะราคามันจริงๆ 1299 + ค่าส่งนิดหน่อยว่าแต่มันประกันกับ asus ไทยด้วยเหรอ แอบสงสัย

http://www.bestbuy.com/site/olspage....ci_sku=9173262

คือตัวนี้ครับมันเป็น x series ไม่ใช่ a กับ b ที่ท่านเข้าใจ ราคาก็พิจารณาเองครับ ของเค้าไม่มีคีบอร์ดไทย แล้วเรื่องประกัน มาฟันธงด้วยครับ เพราะถ้าซื้อ จาก us เค้าจะให้ประกันใน us เท่านั้น ถ้าจะทั่วโลก ต้องซื้อเพิ่มครับ

แล้วตัวที่ท่านได้มาเป็นเช่นไรครับ เผื่อมันจะเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจนะ

Comment

พิ่งหิ้วมาจากUS ครับ แรงดีครับ เล่นเกมส์สบายมากับแรม 4 GB DDR 3 ครับ รับประกันที่ศูนย์ASUS ประเทศไทย 2ปีครับ ค้มสุดๆ ขายแค่ 48,000 ครับ

Palm krab (086)9999-805

* Intel® Centrino® 2 processor technology with interrelated Intel® Core™2 Duo processor P7450
              Intel® PM45 chipset, 802.11a/b/g/n network connection and extended battery life capability.
              * 4GB PC2-6400 DDR2 memory
              For multitasking power; 1066MHz frontside bus, 3MB L2 cache and 2.13GHz processor speed.

หมายความว่าไง

Comment

คือจริงๆ เค้าโฆษณาผิด หรืออะไรไม่รุ้แต่จริงๆมัน ddr2 นะเพื่อน = = เอาเถอะครับ แรงต่างกันไม่มากแต่ช่วยมาตอบผมหน่อยสิประกันไทย 2 ปีจริงหรอ

Comment

Originally posted by Salabung View Post
                  http://www.bestbuy.com/site/olspage....ci_sku=9173262

คือตัวนี้ครับมันเป็น x series ไม่ใช่ a กับ b ที่ท่านเข้าใจ ราคาก็พิจารณาเองครับ ของเค้าไม่มีคีบอร์ดไทย แล้วเรื่องประกัน มาฟันธงด้วยครับ เพราะถ้าซื้อ จาก us เค้าจะให้ประกันใน us เท่านั้น ถ้าจะทั่วโลก ต้องซื้อเพิ่มครับ

แล้วตัวที่ท่านได้มาเป็นเช่นไรครับ เผื่อมันจะเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจนะ
                  ป่าวครับตัวนี้ผม ลองจะสั่งละ มันจะคิดค่าอะไรเพิ่มมาประมาณ เบ็ดเสร้จ 300 US นะครับ ราคามัน 899 ละครับ แต่ลองสั่ง ขั้นสุดท้ายดูครับ มันมาจากไหนไม่รุ้อีก 300 us ก็เลย แอบงง ป.ล.
                  มันสวยครับแต่ตอนนี้ผมยังไม่มีงบขนานนั่น รอสิ้นปี กำลังมอง alienware สุดที่รักอยู่ครับ แหะๆ

edit แก้นะครับ ผมดูละ สั่งจริงๆ ราคา 924 US ครับ
                  ก็ประมาณ 35000 มั่งครับ งั้นแพงนะเนี่ยราคาเพิ่ม 13000 เลย แถมเอ่อ ไม่ประกัน เมืองไทยนะครับ ที่เวปเขียนเลยประกัน 1 ปี ถ้าซื้อประกันเพิ่ม เป้นสองปี ราคา จ่ายเพิ่ม 159 US ครับ
                  Last edited by angelplus; 5 Apr 2009, 02:17:01.

Comment

พี่ๆครับลองโทรไปที่ศูนย์ ASUS ไทยแล้วถามว่าเครมได้ไหมสิครับผมเช็คแล้วครับรุ่นนี้รับประกันครับ ลองโทรดูก่อนนะครับ แล้วDDR3 เนี้ยหมายถึงการ์ดจอครับพิมพ์ผิดไป sorry ครับ

Comment

Originally posted by angelplus View Post
                      ป่าวครับตัวนี้ผม ลองจะสั่งละ มันจะคิดค่าอะไรเพิ่มมาประมาณ เบ็ดเสร้จ 300 US นะครับ ราคามัน 899 ละครับ แต่ลองสั่ง ขั้นสุดท้ายดูครับ มันมาจากไหนไม่รุ้อีก 300 us ก็เลย แอบงง ป.ล.
                      มันสวยครับแต่ตอนนี้ผมยังไม่มีงบขนานนั่น รอสิ้นปี กำลังมอง alienware สุดที่รักอยู่ครับ แหะๆ

edit แก้นะครับ ผมดูละ สั่งจริงๆ ราคา 924 US ครับ
                      ก็ประมาณ 35000 มั่งครับ งั้นแพงนะเนี่ยราคาเพิ่ม 13000 เลย แถมเอ่อ ไม่ประกัน เมืองไทยนะครับ ที่เวปเขียนเลยประกัน 1 ปี ถ้าซื้อประกันเพิ่ม เป้นสองปี ราคา จ่ายเพิ่ม 159 US ครับ
                      พี่ๆคิดTAXด้วยครับ ราคาขึ้นอยู่กับความพอใจกันครับ
                      Last edited by people; 5 Apr 2009, 22:42:13.

Comment

omg !!
                        9800gs ซะด้วย แต่ cpu เบาไปหน่อย

Comment

Working...
                        X