หวัดดีคับ

พอดีผมเพิ่งลง Gothic 3 หลังจาก install เรียบร้อยแล้ว ผมได้เข้าไปคลิกเกม ใน C:/Program Files แต่เปิดเกมส์ไม่ได้อะคับ มันขึ้น error ว่า

Gothic_III_Forsaken_Gods.exe
caused a EXCEPTION_ACCESS_VIOLATION
in module Engine.dll at 001B:3019F4B1
eCEntity: :SetLocalMatrix()+1401320 byte (s)

แล้วด้านล่าง ก็มีอีกข้อความว่า

Memory statistics
-------------------------

----------> memory allocation summary <---------

รบกวนช่วยแนะนำด้วยคับว่าต้องแก้ยังงัย
Sepc PC ของ ผม
Window XP Intel(R) Pentium(R) 4 CPU 3.06gHz
3.07 GHz., 448 MB of RAM

****** มันน่าจะเกี่ยวกับ RAM ไม่พอ หรือ ปัญหา Graphic อะคับ **

รบกวนช่วยตอบมาที่ mail ผม หรือตอบที่กระทู้นี้ก็ได้นะครับ.... รอคำตอบอยู่คับ

ขอบคุณครับ