Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTS250 Single & SLI ดูเป็นแนวทางนะครับแบบบ้านๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTS250 Single & SLI ดูเป็นแนวทางนะครับแบบบ้านๆ

ซิสสะเต็ม
    MB RIIE
    CPU I7-920
    RAM OCZ Gold 1600@CL8
    PSU BZ800
    VGA Winfast GTS250 & XFX GTS250

Single GTS250 Default

Single GTS250 OC

GTS250 SLI

GTS250 SLI OC

หมายเหตุ
    • SLI เทสตู้ปลาแล้วคะแนนน้อยลงนะคับ
    • ผลเทสเกมส์ยังไม่มีครับ เพิ่งลง vista เสร็จ แล้วจะจัด crisis ให้นะ
    • ความร้อน ผมเทสกลางคืนเปิดแอร์ออกมา idle 36 - 37 FL 45-48 ดูมันเย็นไปเลยไม่โชว์ดีกว่า
    • แต่ถ้าใช้งานปกติไม่เปิดแอร์ ผมว่า FL + ไปอีก 25-30 จากอุณหภูมิห้องครับ

จบแล้วจ้า

จัด 295 มาโชว์หน่อยลุง คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      จัด 295 มาโชว์หน่อยลุง คริๆ
      ไปดูห้อง Extreme เอาดิ

Comment

ตัวเดียวก็แรงแล้วครับคุณเต้

Comment

จขกท. แก่มาก ครับ

Comment

เอ... ทำไม SLI แล้วคะแนนตกอ่ะคับ สนจัยเรื่อง SLI อยู่แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับ SLI เท่าไหร่ ควมเข้าใจของผมคือ เอาการ์ดมาบวกกัน หรือ 10+10= 20 ประมาณเนี่ยจะได้ความแรงอีกเท่าตัว พอเจอกระทู้นี้เล่นเอางงครับ อธิบายหน่อย

Comment

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
              เอ... ทำไม SLI แล้วคะแนนตกอ่ะคับ สนจัยเรื่อง SLI อยู่แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับ SLI เท่าไหร่ ควมเข้าใจของผมคือ เอาการ์ดมาบวกกัน หรือ 10+10= 20 ประมาณเนี่ยจะได้ความแรงอีกเท่าตัว พอเจอกระทู้นี้เล่นเอางงครับ อธิบายหน่อย
              ผมเองก็ไม่ทราบครับว่า ตู้ปลาถูกออกแบบมาให้รองรับ SLI หรือไม่อย่างไร

ยังไงท่านลองไปถามที่ Official Website น่าจะได้คำตอบที่ต้องการครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ 9800GTX sli คะแนน ออกมาหน้าเกลียดมากมาย ( Y - Y )

Comment

แรงมากมาย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    จขกท.แก่ แต่ลุงเกรียน 5555+

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      Originally posted by maxx2007 View Post
                      จขกท.แก่ แต่ลุงเกรียน 5555+
                      กรั่กๆๆๆๆๆ

Comment

SLI เห็นผลมากก็ต่อเมื่อ Resolution สูง ครับ

Comment

i7 มันสุดตรีนจริงๆ สามารถพา gts250 ให้เทพได้ -*-

แรงมักๆ

ตู้ปลามันไม่รองรับ sli ครับ

โปรแกรมโคตร เก่า แต่ยังมีคนเล่นกันอยู่ เพราะมันรีดคะแนนมัน

ท่าน จขกท ลอง 3dmark03 เลยครับ sli เห็นผลแบบเต็มๆเลยตัวนี้
                          Last edited by maxsaag; 5 Apr 2009, 00:15:15.

Comment

#Rep ที่ 5 เกรียนมากครับ

Comment

เพิ่งเห็นกระทู้...........................ตามมาเกรียนหน่อย.......................

Comment

Working...
                              X