Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่อใครไม่เปิดมาบอก"เขต" กันว่าที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พระโขนง ไม่ไกลจากโลตัสอ่อนนุช

ท่อก็ยังไม่เปิดครับ เซ็ง

Comment

ราม 60 ข้าง AMWAY ก็ยังไม่มาเลย เซ็งเป็ดแล้ว

Comment

สมุทรปราการสายลวดยังได้แค่ 512/256 อยู่เลย-*-

Comment

บางกอกน้อยยยย

Comment

Originally posted by chaza0118 View Post
            สาธุประดิษฐ์ เขตสาทร ยังเลย
            เราได้แล้ว อยู่ สาธุ 20 แต่เกือบจะถึงสำนักงานเขตสาทร งงปะ

ได้ใช้แล้วครับ 8 m ได้เมื่อวานตอน 3 ทุ่ม

นายอยู่ สาธุ ซอย 1 ไม่เกิน ซอย 20 แน่เลย เพราะเขตสาทร

แต่ผมได้แล้วนะครับ 8m มะวาน จิงๆ ตอนสามทุ่ม บินแล้วตอนนี้ครับ เลือกไม่ถูกเลยครับจะบินไปไหนดี อิอิ
            Last edited by choxfighter; 4 Apr 2009, 13:40:11.

Comment

ผมเด็กใหม่ครับ ดูท่อไงอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mikisung View Post
                ท่อเปิดแล้ว ก็ยังดีกว่าพวกผมเยอะ เพราะยังไม่มีโอกาศลุ้นเลยว่าท่อจะเปิดรึป่าวว ของท่านเด๋วสัณญาณเน็ดก็มาเองหละ เพื่อนผมท่อเปิดให้แล้วอีกวันเน็ตก็ตามมาครับ
                ขอบคุณครับที่กรุณาชี้แนะ
                แต่ว่าสำหรับผม...ก่อนที่สมัครโปรฯ INTER 4 M LOCAL 5 M นั้น
                เมื่อ 2-3 วันก่อน
                ทุยถุยส์ ปรับให้ผมอัตโนมัติ จากSTANDARD PACKAGE 2.5 M
                เป็น LOCAL 4 M INTER 2 M
                ผมเช็คแล้ว ท่อเปิดเป็น 4096/509 แต่จนเช้าวันเสาร์นี้ ความเร็วสูงสุดได้แค่
                25xx เท่านั้น น่ะครับ
                และจนถึงเวลานี้ที่โพสต์นี่ ความเร็วลดลงเหลือแค่ 17xx-21xx

Comment

แยกรัชโยธินก็ยังไม่เปิด

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
                    บางเขน แถวๆวงเวียนกริบเลยครับ
                    จบกันเลยวัดพระศรีฯ ผมอยู่แถวนั้นด้วย เซ็งๆๆ

Comment

อ่อนนุช 70 ยังมะได้เลย เซงชิบ

Comment

ลาดปลาเค้า วังหิน บางเขน เงียบ

Comment

จรัญ 27 ยังไม่เห็น

Comment

เพชรเกษม 52 ยังไม่มาสงสัยเป็นเดือน

Comment

ลาดพร้าว71 เพิ่งเปิดให้ช่วงบ่ายวันนี้ เปลี่ยนเป็น 8m แต่ตอนนี้เปิดให้แค่ 4777/509 เองอ่ะ แต่ใช้จริงยังเหมือนเดิมอยู่อ่ะคับ

Comment

บางโพ ท่อยังไม่มาเลยครับ รอลุ้นอยู่ ถ้าวันนี้ไม่ได้อีกเดี๋ยวจะไปโวยที่shop

Comment

Working...
                                X