Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรสำเร็จ 4800+ + ECS Black หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรสำเร็จ 4800+ + ECS Black หน่อยครับ

พอดีลองจั่วมาเมื่อคืน ได้250*12.5 แต่ไฟไม่พอแปลกๆ แปลงหนังไปสักครึ่งชั่วโมงแล้วจอฟ้า

ตอนนี้วิ่ง 240*12.5 สเถียรดีครับ แต่อยากทราบว่ามันไปสุดที่เท่าไหร่

ขอบคุณครับ

ปล.แอบประทับใจ 240*12.5 แปลงอนิเมไว้ทั้งคืน เช้ามาดูวิ่งแค่50กว่าๆ เย็นมากๆ >,<

3.0 ก็หรูแล้ว .. ++

Comment

มันลดตัวคูณไม่ได้แรมต้องเจ๋งจริงครับ

Comment

Cpu ต้อง ซี่รี่ BE ด้วยครับ ถึงจะเข้าสูตร .. ++

มิงั้นปรับตัวคูณไม่ได้ .. ++

Comment

Working...
        X