Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ Internet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ Internet

คือว่าช่วง 2-3 วันมานี้ แรกๆที่ต่อเนตจะเข้าทุกwebได้ พอเล่นไปสักพัก จะมีปัญหาของการเข้า web บาง web ไม่ได้ ไม่ทราบว่าเป็นปัญหาที่อะไรครับ

แต่ว่า หากผมดึงปลั๊ก router ออกแล้วเสียบใหม่ ก็จะเข้าทุกเวปได้เหมือนเดิม พอสักพักจะเป็นแบบเดิม ไม่ทราบว่าเป็นปัญหาที่อะไรครับ

ขอบคุณครับ

MAX Net รึเปล่าครับ
    ผมก็เป็น

Comment

โทรไปสอบถามผู้ให้บริการ net ดูสิครับ

Comment

ผม Maxnet ไม่มีปัญหาอย่างที่ว่านะครับ

Comment

ใช้ของ True น่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรเซ็งเป็ด

Comment

เหมือนกันครับ true เน็ตหายเป็นช่วงๆเพิ่งเป็นมา 2-3 วันเนี้ยอะครับ

Comment

Working...
            X