Announcement

Collapse
No announcement yet.

Levono Y400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Levono Y400

Levono Y400 น่าสนใจมั้ยครับ ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึง คือราคาปกติมัน31900แต่ในcommart
    ลดเหลือ21900แต่ 10 เครื่อง/วัน คาดว่าจะจับสลาก เผื่อฟลุ๊คจับได้ราคานี้ น่าสนใจมั้ยครับ
    เห็นเปงCore2duoด้วย ถ้าพลาดก็ไปหารุ่นอื่นแทนครับ

ไม่รู้ว่าความทนทานและ0ของLevonoนี่ เป็นไงบ้างครับ ใครเคยใช้ขอความเห็นด้วยครับ ขอบคุณครับ

คุ้มค่าคุ้มราคาครับผม

Comment

แต่ เสียงมันเบาไปนิด

Comment

Originally posted by pedmaster View Post
        แต่ เสียงมันเบาไปนิด
        ผมต่อลำโพงนอกครับ คงไม่มีปัญหา

Comment

ผมเป็นคน หนึ่งที่ใช้ Lenovo สนับสุนน ครับตัวนี้
          ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อน เเละใช้งานสเถียนดีมากครับ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
            Levono Y400 น่าสนใจมั้ยครับ ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึง คือราคาปกติมัน31900แต่ในcommart
            ลดเหลือ21900แต่ 10 เครื่อง/วัน คาดว่าจะจับสลาก เผื่อฟลุ๊คจับได้ราคานี้ น่าสนใจมั้ยครับ
            เห็นเปงCore2duoด้วย ถ้าพลาดก็ไปหารุ่นอื่นแทนครับ

ไม่รู้ว่าความทนทานและ0ของLevonoนี่ เป็นไงบ้างครับ ใครเคยใช้ขอความเห็นด้วยครับ ขอบคุณครับ
            อาโน๊ะ เจอเพื่อนร่วมอุดมการณ์แล้วสิแบบนี้ สงสัยคงต้องแย่งกันนิสนึงล่ะครับ อิอิ

Comment

Working...
            X