Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านที่มีลำโพงให้เลือกเย้อะๆหน่อยครับ (กทม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านที่มีลำโพงให้เลือกเย้อะๆหน่อยครับ (กทม)

ไม่ต้องถึงขนาดใหญที่สุดก้ได้ครับ
    เอาแค่มันขายลำโพงคอมพิวเตอร์ใหญ่ๆที่มันมีให้เลือกเย้อะๆหน่อย
    ราคาไม่โก่งเกิน
    เอาพวก Edifier JBL Altech อะไรพวกนี้อะครับ

ใครพอมีที่แนะนำช่วยระบุที่ตั้งหรือเบอร์โทรร้านทีน้ะครับ
    เอาเว็บร้านมาก้ได้
    เอาแบบที่มีให้ลองได้น้ะครับ ไม่ใช่แบบสั่งจอง

http://www.munkonggadget.com/

คำเตือน : โปรดระวังหูของท่าน มันจะเป็นมารต่อกระเป๋าสะตางค์

Comment

มีตัวเลือกอีกมั้ยคับบ

Comment

ผมอยากทราบด้วยคนครับถ้าเป็นใน Zeer เลยยิ่งดีครับผม

Comment

Zeer ผมไปเดินดูมาเห็นขายเย้อะๆหน่อยก้น่าจะ it city หละครับ
          ส่วน HWH ที่เซียแทบไม่มีของให้ลองเลย

ส่วนใหญ่มีพวก EACAN SAAG เย้อะครับ
          ผมอยุ่ไกล้ๆเพิ่งไปมา
          เดินขาลาก หาของถูกใจไม่เจอเลย T T

Comment

ดันคับบ

พรุ่งนี้จะไป กทม. แล้ว
            ขอตัวเลือกหน่อยยยยคั้บ
            ไม่อยากเสียเที่ยว

Comment

ร้านในพันทิพย์

Comment

Originally posted by ounknowe View Post
                Zeer ผมไปเดินดูมาเห็นขายเย้อะๆหน่อยก้น่าจะ it city หละครับ
                ส่วน HWH ที่เซียแทบไม่มีของให้ลองเลย

ส่วนใหญ่มีพวก EACAN SAAG เย้อะครับ
                ผมอยุ่ไกล้ๆเพิ่งไปมา
                เดินขาลาก หาของถูกใจไม่เจอเลย T T
                ผมก็ว่าจะไปเดินหาอยู่เหมือนกันครับ
                หาของถูกใจไมไ่ด้เลยหรอครับ เหอๆแล้วผมจะเจอไหม

Comment

pantip

Comment

Working...
                  X