Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องPower Supplyหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องPower Supplyหน่อยครับ

คือเวลาเล่นเกมที่หนักๆอยู่ดีๆก็ดับไปเลยอ้ะครับผมไม่แน่ใจว่าเป็นที่การ์ดจอหรือเป็นที่จ่ายไฟไม่พอ

เครื่องผม cpu Q6600 vga 9800gt ram 2gb*1 psu 550w ไฟพอรึเปล่าครับผมดูไม่เป็น

รบกวนผู้รู้บอกด้วยครับเล่นเกมไรโหดๆไม่ได้เลย- -*

550w 80+ เหลือๆคับ ดูความร้อนด้วย

Comment

ยี่ห้อ+รุ่นไรครับ psu

Comment

อุณภูมิซีพียูดูยังอะ บางทีมากเกินมันดับเองนะคับ

Comment

ไฟพอครับ ตัววัตต์เต็มๆ

Comment

Working...
          X