Announcement

Collapse
No announcement yet.

ป้องกันการโดน Hack Pass เมล์ยังไงได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ป้องกันการโดน Hack Pass เมล์ยังไงได้มั่งครับ

ปวดหัวครับใช้เมล์ ของ hotmail.com เปลี่ยน pass ทุกวันยังโดน hack มีวิธีป้องกันยังไง ได้มั่งครับ

แล้วอยากทราบวิธีที่เค้าทำ ด้วยนะครับ อันนี้ไม่บอกไม่เป็นไร ครัย แต่อยากทราบวิธีป้องกันมากๆๆๆๆๆ

รบกวนหน่อยครับ ช่วยผมป้องกันทีนะครับ เดือดร้อนจิงๆๆ

อาจตั้งผิดห้องนะครับ ไม่รู้จะใช้ห้องไหนดี
    Last edited by WallStreet; 5 Apr 2009, 03:40:24.

เดือดร้อนมากครับ ช่วยที

Comment

ตั้งเมล์รองรับไว้อีกเมล์ เมลืไหนเช็คดู เผื่อเขาเเอ็คเมล์นั้น ทำให้รู้ของเราตลอด

เเล้วตั้งคำถามกันลืมใหม่ซะด้วย อย่าเอาตามจริงนัก เอาเเบบที่เราจดจำได้
      พาสเวิร์ดก็ตั้งเเบบที่เเปลก เเต่เราจำได้หน่อยเช่น หมาเตะไก่

Comment

Working...
      X