Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเล่มเกม มันจะกระตุกเป็นระยะๆ อะครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่องแพทนี่ไม่น่าใช่อะครับ เพราะ dota ก็เป็น dota นี่แค่ อัพ เวอร์ชันเกม ผมก้เอามาจากเครื่องเก่าตัวอัพเดตอ่า
    โหลดใหม่ ก็ลองแล้ว น่าจะเป็นที่เครื่องผมนี่แระเพราะเครื่องเก่าเล่นได้ไม่มีปัญหา

Comment

เกม อะไร ล่ะครับ

ปรับเท่าไหร่ บอกด้วย

ผมคิดว่าท่านคงไม่เล่น CRYSIS Veryhight 4x AA ใช่มั้ย

เหอะๆๆๆ Crysis ปรับอย่างนั้น HD4870 ยังมี Frame ร่วงเลยครับ...

Comment

ถ้าเป็นจังหวะ ระยะ***งที่เป็นเท่า ๆ กัน เช็คสาย HD เลย

ถ้าไม่หายอันนี้ไม่รู้

หนีดีกว่า ฮ่า ๆ

Comment

ระยะ ***ง ไม่เท่ากันอะ ครับนึกครื้ม มันก็ กระตุก แล้วก็เล่นลื่นเหมือนเดิม พอเล่นไปซักพักก็จะกระตุก อีกตอนแรกคิดว่าเป็นที่เน็ต ก็เลยลอง เล่นวอคาฟ กับ คอม ก็ยังกระตุกอีก

Comment

Hard disk ครับ มันกำลังจะเสีย หรือไม่ก็ไฟไม่พอครับ เพราะดูจากรุ่นการ์ดจอแล้ว กินไฟเยอะพอสมควร power ถึงจะเป็นวัต แท้ ก็ไม่แน่เสมอไปครับ

Comment

Working...
            X