Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ s42 มา ไม่ได้แผ่น สำหรับเครื่อง โน้ตบุีค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ s42 มา ไม่ได้แผ่น สำหรับเครื่อง โน้ตบุีค

ผมซื้อ s42 มา ไม่ได้แผ่น สำหรับเครื่อง โน้ตบุีค สำหรับ cover ผมเข้าใจถูกป่าวหว่า พอดีจะอเป้น xp มันจำเป็นต้องใช้มั้ยอ่ะครับ ผม งงอ่ะครับ จริงๆ แล้วมันต้องให้แถมใช่รึป่าวครับ
    ซื้อ จากพันทิพ ร้าน speed อ่ะครับ

ปกติซื้อเครื่องทั้วไปก็จะมีแผ่นไดรเวอร์ กับultilities แต่OSจะไม่มีนา

Comment

อันนี้มันไม่มีให้เลยอ่ะสิครับ ผมควรทำยังไงดี

Comment

นั่นไง ซื้อจากร้าน Speed ในตำนานอีกแล้ว เหอ ๆ
        ถ้าไม่ได้แผ่นอะไรมาเลยแนะนำให้โทรไปทวงครับ แต่ถ้าเป็นร้าน speed นี่ไม่รู้จะได้รึเปล่า เพราะเจ้านี้ยิ่งมีชื่อเสียงในเรื่องบริการหลังการขายอยู่ (ในด้านลบนะ) เหอๆ

Comment

เมื่อวานผมทะเลาะกับ ร้านนี้ แทบตาย ไม่รู้ ว่าผมจะได้ รึป่าวสินะครับ

Comment

วันนี้ผมจะไปร้านมันอีกทีนี้ละครับ

Comment

ถ้า driver คงต้องทวง
              แต่แผ่น os ต้องดูในใบมันว่ามันมีมาให้พร้อมหรือเปล่า

Comment

ยังไงก็ต้องทวงให้ได้คับ สู้ๆ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
                  ถ้า driver คงต้องทวง
                  แต่แผ่น os ต้องดูในใบมันว่ามันมีมาให้พร้อมหรือเปล่า
                  s42 ไม่มีos นะถึงได้แรงและถูก(ลงเหมือนคอมโต๊ะประกอบเอง)

ส่วนไดเวอร์ต้องไปทวงคับสิทธิของเรา

Comment

ได้มาแล้วครับ ข้างในมันมี ไดรเวอร์ xp มาด้วยอ่ะครับ ยังงี้เราสามารถ เปลี่ยนเป็น xp ได้ใช้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by bookies View Post
                      ได้มาแล้วครับ ข้างในมันมี ไดรเวอร์ xp มาด้วยอ่ะครับ ยังงี้เราสามารถ เปลี่ยนเป็น xp ได้ใช้มั้ยครับ
                      ได้คับไปติดตามข่าวได้ในคลับเบนคิวตามลายเซ็นผมเลย

Comment

ขอบคุณๆมากๆครับ

Comment

driver แถมมาด้วยนี่ครับ

Comment

Working...
                          X