Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน HAWX หน่อยครับลงแลัวเล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน HAWX หน่อยครับลงแลัวเล่นไม่ได้ครับ

ผมลงแล้ว เปิดเกมส์ มันขึ้นแบบนี้ครับ

Saved dump file to 'C:\Game\Ubisoft\Tom Clancy's H.A.W.X.\HAWX.exe.dmp'

รบกวบหน่ยนะครับ อยากเล่นมากๆ ผมใช้ Vista 32bits ครับ

ผมก็ dump เวลาจะเล่น ranked match อะครับ

Comment

คือ ของผมเข้าไปเล่นไม่ได้เลยครับ มันจะขึ้นแบบนี้แหละ

Comment

Originally posted by yosabit AT8 32X View Post
        คือ ของผมเข้าไปเล่นไม่ได้เลยครับ มันจะขึ้นแบบนี้แหละ
        ลองเปลี่ยน driver เป็น 18x.xx ครับ น่าจะช่วยได้

ในบอร์ดเขาโวยกัเรื่องนี้อยู่

Comment

เปลี่ยน driver แล้วมันหายจริงหรอครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันแฮะ ผมลงบน win7 เล่นได้ปกติแต่เวียนหัวอย่างแรง

Comment

ใช้การ์ดจอตัวไหนหรอครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน ลงวิสต้าขึ้นแบบนี้แหละ ลงบน xp รี่สตาร์ทเลยครับ ไม่รู้แก้ไง
              ผมใช้การ์ดจอออนบอร์ดของ ecs 780-a

Comment

ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ ว่ามันหายหรือเปล่าแต่อาจจะช่วยท่านได้นะ
                Last edited by jajaboss; 23 Apr 2009, 21:35:52.

Comment

ของผมหายแล้วครับ อัพเดตไดร์เวอร์ตัวล่าสุด เข้าได้เลยครับ

Comment

Working...
                  X