Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Acer รุ่นใหม่เพิ่งเปิดตัวจะดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Acer รุ่นใหม่เพิ่งเปิดตัวจะดีไหมครับ

จะซื้อ Acer รุ่นใหม่เพิ่งเปิดตัวจะดีไหมครับ ตามประสาคนงบน้อย ราคาไม่เกิน 15000
    ดู CPU แล้วการใช้งานจะเร็วแค่ไหนครับ ต้องการคำตอบเร็วๆหน่อบครับ

รายละเอียด
    บริษัท เอเซอร์ คอมพิวเตอร์ จำกัด เปิดตัว โน้ตบุ๊ค อีแมชชีน D525 - 171G25Mi/C012 ที่มาพร้อมกับรูปโฉมใหม่ด้วยฝาปิดดีไซน์เก๋ กับสีดำมันเงามีลวดลายในตัว พร้อมประสิทธิภาพการทำงานอันทรงพลังด้วยซีพียู Intel® Celeron T1700 ตอบสนองการทำงานให้ชิวิตคุณง่ายขึ้นพร้อมรองรับการทำงานด้านความบันเทิง ด้วยหน้าจอ TFT LCD ขนาด 14 นื้ว กับความละเอียดภาพแบบ Full HD 1366 x 768 pixel รวมถึงสัดส่วนการแสดงผลภาพแบบ16:9 ที่ให้ภาพได้ชัดเจนเต็มจอ พร้อมติดตั้งเว็บแคม ที่มีให้ภาพชัดเจน แม้อยู่ในที่ที่มีแสงน้อย สำหรับสเปกของเครื่องให้ความจุฮาร์ดดิสก์ขนาด 250GB, RAM 1GB และรองรับระบบ ปฏิบัติการ Linux ทั้งหมดนี้ในราคา 14,900 บาท (ไม่รวม Vat 7%) พร้อมผ่อนสบายๆ 0% ตั้งแต่วันนี้จนถึง 30 เมษายน 2559 สำหรับลูกค้าที่สนใจ สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ตัวแทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์เอเซอร์ทั่วประเทศ หรือที่เอเซอร์ คอลล์ เซ็นเตอร์ ที่เบอร์โทรศัพท์ 0 2685 4311 หรือคลิกไปที่ www.acer.co.th
    Attached Files

ก็ดีอ่ะครับ ว่าแต่ใรรูปนี่รูปของจริงๆหรือเปล่า จอ 16:9 มันน่าจะเตี้ยกว่านี้

Comment

สวยดีน่าใช้ครับ

Comment

ก้อสวยดีอ่ะครับ

Comment

ผมว่าสวยกว่า acer รุ่นก่อนๆนะ
          มันดูเป็นระเบียบดี ไม่รกรุงรัง ^^

Comment

สวยดีครับ

Comment

Working...
            X