Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของวิธีลงThe Last Remnant ในวินโดวvista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของวิธีลงThe Last Remnant ในวินโดวvista

ผมลงตัวที่มี2แผ่นอะครับลงก็ปรกติดีทุกอย่าง ลงเสร็จก็งัดแงะไปวางถูกต้อง แต่พอกดเล่นมันขึ้น ตามรูปครับ จนปัญญาแล้ว ขอผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ
    Attached Files

ช่วยทีครับ ผมอยากเล่น

Comment

ถ้าไม่มีใครมาบอก ผมจะนั่งประท้วงที่หน้าคอม

Comment

ลง Direct X ใหม่ก็น่าจะเล่นได้แล้วครับ

เพราะชื่อไฟล์แนวนี้มันเกี่ยวกับ Direct X

ถ้าในแผ่นเกมส์ก็ลงทับไปเลยครับ ไม่ต้องหาให้วุ่นวาย

เพราะเกมส์อาจต้องการ v.9 แต่ในวิสต้ามันมีมาให้แค่ v.10 ตอนแรก

Comment

ลง DirectX 9.0c ตัวล่าสุดก็เล่นได้แล้วครับ ผมก็ใช้วิสต้าเหมือนกันเล่นได้ปกติ^^

http://www.filehippo.com/download_directx/
          Last edited by ฺBIOHAZARD; 8 Apr 2009, 01:25:56.

Comment

ได้แล้วครับขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
            X