Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาบอร์ดใหม่กับการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาบอร์ดใหม่กับการ์ดจอหน่อยครับ

พอดีบอร์ดตัวเก่ามันไหม้อ่ะครับ

คือมีผม Pentium D กับ Ram dd2 533

อยากได้บอร์ดใหม่ดีๆ งบ 2500 ฿ และ การ์ดจอดีๆเล่นเกมได้เกือบหมดแต่งบ 2000 ฿

ช่วยผมหาหน่อยนะครับ อยากเล่นเกมส์หนักๆได้อ่ะครับ

TT

M/B: ASUS P5KPL-AM=1700฿
    VGA:Sapphire HD4670=2800฿

ครับผมว่าเก็บตังเพิ่มมันจะดีกว่ามากๆๆๆๆๆ
    อัพแรมกับCPU หน่อย
    เก็บตังเพิ่มเถิดครับ

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
      M/B: ASUS P5KPL-AM=1700฿
      VGA:Sapphire HD4670=2800฿

ครับผมว่าเก็บตังเพิ่มมันจะดีกว่ามากๆๆๆๆๆ
      อัพแรมกับCPU หน่อย
      เก็บตังเพิ่มเถิดครับ
      ขอบคุณครับ
      แล้วถ้าบอร์ดอึดๆ
      คือผมไม่ค่อยได้ปิดคอมควรใช้บอร์ดรุ่นนี้ใช่ป่ะครับ

Comment

รอท่านต่อไปแล้วกันครับ
        บอร์ดอึดๆก็รุ่นนี้ก็ได้ครับ
        แต่ไม่ได้อึดๆๆๆมากมายยย(บี้555+)

Comment

Working...
        X