Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวหน้าใหญ่ Dark Sector จัดการมันยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวหน้าใหญ่ Dark Sector จัดการมันยังไงดี

่หัวหน้าตัวนี้ พอตัดหนวดมันไป 3 อันแล้วทำไงต่ออะครับ
    พอตัดเสร็จ ไม่รู้ให้ทำไอไรครับ แป๊บเดียวเราก็ตาย

Originally posted by Viper 1964 View Post
    ่หัวหน้าตัวนี้ พอตัดหนวดมันไป 3 อันแล้วทำไงต่ออะครับ
    พอตัดเสร็จ ไม่รู้ให้ทำไอไรครับ แป๊บเดียวเราก็ตาย

หลังจากตัดหนวดมานไปหมดแล้ว เกราะตรงกลางที่bossนั่งอยู่จะเปิดออก ให้ใช้กงจักร+ไฟฟ้า ปาแบบแรงสุดๆๆคับ (ถ้าปาแบบธรรมดาเกมจะoverคับ) หลังจากนั้นหนวดมานงอกมาใหม่ก็ทำแบบเดิมไปเรื่อยๆๆก็จะชนะคับ

Comment

Originally posted by nookcyber View Post
      หลังจากตัดหนวดมานไปหมดแล้ว เกราะตรงกลางที่bossนั่งอยู่จะเปิดออก ให้ใช้กงจักร+ไฟฟ้า ปาแบบแรงสุดๆๆคับ (ถ้าปาแบบธรรมดาเกมจะoverคับ) หลังจากนั้นหนวดมานงอกมาใหม่ก็ทำแบบเดิมไปเรื่อยๆๆก็จะชนะคับ
      อ้อ ครับท่าน ลองดูละ คราวนี้จบแล้วครับท่าน

Comment

Working...
      X