เล่น Bioshock ไม่ผ่านครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: เล่น Bioshock ไม่ผ่านครับ

OverclockZone Member Riddykung's Avatar

Default เล่น Bioshock ไม่ผ่านครับ

ช่วยหน่อยครับ ถึงเกมจะเก่าแล้วแต่ผมก็เพิ่งเล่น
    ถึงด่าน Apollo Square แล้ว เขาให้หา น้ำยา Lot 192 2อัน ผมเก็บได้อันนึงแล้ว
    แล้วเดินทางไปเก็บอีกอันนึง พอไปถึงแล้วกดEเก็บ เก็บไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่าไม่สามารถเก็บขึ้นได้อีกแล้วเหมือนกับลูกกระสุนเต็มแล้วเก็บไม่ได้แล้ว ช่วยทีคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

OverclockZone Member Admiralce's Avatar

ดันให้ครับ ผมจำไม่ได้

OverclockZone Member first900's Avatar

มันต้องกดปุ่ม Shift ครับ แล้วจะมีตารางไอเทมกระสุนครับ ปืนแต่ละชนิดมีลูกกระสุนได้มากสุดประมาณ 4-5ชนิด
    ชนิดอะครับ ลองคลิกเปลี่ยนชนิดกระสุนดูแล้วยิงทิ้งไปนิดนึงแล้วลองเก็บดูครับ น่่าจะเก็บได้ครับ
    คงไม่ใช่บักอะไรหรอก

OverclockZone Member Riddykung's Avatar

Quote Originally Posted by first900 View Post
    มันต้องกดปุ่ม Shift ครับ แล้วจะมีตารางไอเทมกระสุนครับ ปืนแต่ละชนิดมีลูกกระสุนได้มากสุดประมาณ 4-5ชนิด
    ชนิดอะครับ ลองคลิกเปลี่ยนชนิดกระสุนดูแล้วยิงทิ้งไปนิดนึงแล้วลองเก็บดูครับ น่่าจะเก็บได้ครับ
    คงไม่ใช่บักอะไรหรอก
    ผมยิงจนลูกปืนเกือบครบทุกชนิดหมดแล้วอะครับ ก็ยังเก็บไม่ได้ ขึ้นเหมือนเดิมเลย You can't carry anymore item Lot 192

ขึ้นซ้ำ
    Last edited by Riddykung; 6 Apr 2009 at 16:10:59. Reason: ขึ้นซ้ำ

OverclockZone Member Domino's Avatar

ใช้โปรแกรมโกงเกมส์รึป่าว ที่ทำให้กระสุนไม่หมดเลือดไม่ลดอะไรประมานนี้นะ ถ้าใช้จะเก็บไม่ได้ครับ คือถ้าจำไม่ผิดเล่นใหม่สถานเดียว ถ้ายังมีเซฟก่อนเก็บ 192 ขวดแรก ก็โหลดแล้วเล่นโดยไม่ใช้สูตรนะครับ

Bookmarks

Bookmarks