Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องการ์ดจอสำหรับเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องการ์ดจอสำหรับเล่นเกมส์ครับ

ขอสอบถามเรื่องการ์ดจอสำหรับเล่นเกมส์ครับ
    ระหว่าง
    EVGA GeForce GTS 250 512MB 1ตัว
    เทียบกับ
    Powercolor HD4670 PCS 512MBx2ตัว(Crossfire-X)
    อันไหนท่านคิดว่านำไปเล่นเกมส์แรงและไหลลื่นกว่ากันครับแนะนำด้วยครับ
    ตอนนี้ใช้บอร์ดที่มีCF-Xอยู่แล้วครับ(P5KPL/1600) เลยอยากได้การ์ดจอแรงๆราคาไม่สูงครับ
    ตอนนี้กำลังหาข้อมูลเพื่อตัดสินใจซื้อครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

4670 2 ตัว สู้ 4850 ตัวเดียวไม่ดีักว่าหร๋อคับ หุหุ

หรืออยากเท่ (CFX)

ถ้าอย่างล่างรอท่านต่อไปดีกว่า

เป็นผมเอา 4850 มาใบนึงก่อน แล้วเก็บตังซื้ออีกใบ (แรงกว่า EVGA แน่นอน)

Comment

EVGA GeForce GTS 250 512MB 1ตัว

Comment

Originally posted by kgb99 View Post

Comment

EVGA GeForce GTS 250 512MB ดีกว่า

4670 ก็ดี ใช้อยู่ คุณภาพคุ้มราคา

Comment

Working...
          X