Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกเ่ล่นเกม Crysis ช่วยดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกเ่ล่นเกม Crysis ช่วยดูให้หน่อย

AMD Phenom II X3 710
    GA-MA770-US3
    SAPPHIRE HD 4670 GDDR3 512 MB
    ram 2 g bus 1066 ddr2 kingmax
    windows vistra 64 bit

สามารถเล่น Crysis ได้ไหม เพราะเล่นแล้ว มัน กระตุก มากเลย
    ช่วยแนะนำหน่อย
    Last edited by pao47; 5 Apr 2009, 22:10:40.

ปรับดีๆ ครับ CPU มัน แจ่มมาก เปิดหัวได้ป่าวลองๆเนอะ เผื่อฟลุค
    และก็ SAPPHIRE HD 4670 GDDR3 512 MB มันไม่ ค่อย อ่านะ
    3870 9600GT ถ้าจะปรับพอดีๆ
    ก็ ลองปรับดีๆ อ่าครับ พวกเหงาภาพคมขนาดการเล่น

Comment

ลดความละเอียดเกมสืลงมา
      HD4670 อาจจะปรับสูงๆ ไม่ใหว
      ยิ่ง DX10 บน Vista ด้วย

Comment

เล่นได้ปานกลาง

Comment

DX10 กินสเปค หนักกว่า DX9 เยอะเลยครับ ลองลดเอฟเฟคต่างๆ ดูครับ

Comment

Crysis บน xp ดีกว่ามั้งท่าน

Comment

ปรับโหดมากไปหรือป่าวคับ ของผม8600จีที+ซีพียู6000+
              ปรับเมนสตรีม1280*1024 พอเล่นไหวมีตุกนิดหน่อย

Comment

ของผม เล่นได้ป่าวมะรู้

mb m3n78
                Cpu X2 5600+
                vga ATI 4350
                ram 2 G

มะรู้ไหวป่าว ว่าจลองซื้อมาเล่น

Comment

ผมไม่กล้าเล่นเลยเกมส์พวกนี้ 5555+

Comment

^
                    ของผม เล่นได้ป่าวมะรู้

mb m3n78
                    Cpu X2 5600+
                    vga ATI 4350
                    ram 2 G
                    เสียตรงการ์ดจอ

Comment

Originally posted by pao47 View Post
                      AMD Phenom II X3 710
                      GA-MA770-US3
                      SAPPHIRE HD 4670 GDDR3 512 MB
                      ram 2 g bus 1066 ddr2 kingmax
                      windows vistra 64 bit

สามารถเล่น Crysis ได้ไหม เพราะเล่นแล้ว มัน กระตุก มากเลย
                      ช่วยแนะนำหน่อย

เล่นได้ครับ ผมเล่น 1650*1050 เล่นได้ครับ ปรับไฮ แต่ได้20นิดๆนะครับ เฉลี่ยประมาณ 20-23ครับ

ผมCPU 5000+ เอง Clock 3.1
                      การ์ดเหมือนท่านแต่ของHis ท่านลองใช้XPดูครับ เล่นไดชัว ขอเอาหัวแมวที่อยู่ในสต๊อกNvidia เป็นประกันเลยครับ

Comment

ลองเพิ่มแรมดูครับจะได้ลื่นขึ้น

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
                          เล่นได้ครับ ผมเล่น 1650*1050 เล่นได้ครับ ปรับไฮ แต่ได้20นิดๆนะครับ เฉลี่ยประมาณ 20-23ครับ

ผมCPU 5000+ เอง Clock 3.1
                          การ์ดเหมือนท่านแต่ของHis ท่านลองใช้XPดูครับ เล่นไดชัว ขอเอาหัวแมวที่อยู่ในสต๊อกNvidia เป็นประกันเลยครับ
                          แมวที่ไหนอะ - - มีด้วยเหรอ

ใช้ xp ดีกว่า vista มันไม่ค่อยเหมาะกับเล่นเกมมั้ง(จากประสบการ์ณ)

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                            แมวที่ไหนอะ - - มีด้วยเหรอ

ใช้ xp ดีกว่า vista มันไม่ค่อยเหมาะกับเล่นเกมมั้ง(จากประสบการ์ณ)

มีซิครับ ก็แมวG92 ที่Nvidiaชอบเอามาย้อมไงล่ะครับ

ปล. เด็กNvidiaจะโกรธไหมนิ

ลองใช้XPเล่นดูครับท่าน จขกท เล่นได้แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
                              มีซิครับ ก็แมวG92 ที่Nvidiaชอบเอามาย้อมไงล่ะครับ

ปล. เด็กNvidiaจะโกรธไหมนิ

ลองใช้XPเล่นดูครับท่าน จขกท เล่นได้แน่นอนครับ
                              ผมเด็ฏฝั่งเขียว

Comment

Working...
                              X