Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ OC การ์ด ATI อย่างไรให้เกิดประสิทธิภาพดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ OC การ์ด ATI อย่างไรให้เกิดประสิทธิภาพดีที่สุดครับ

ผมใช้เครื่องตามลายเซนต์ครับ คือว่าเคยลองคล๊อกผ่านไดร์ฟเวอร์แล้วมันค้างบ่อยมาก โดยเฉพาะกับการเล่นอะไรหนักๆ แล้วลองแฟลชไบออสดูแล้วมันก็ไม่เวิคครับ แฟลชแล้วรีสตาร์ทขึ้นมาไม่รู้จักการ์ดเฉยเลย กลุ้ม ต้องเฟลชใหม่เปิดตัวเดิมอีก แล้วอย่างนี้จะทำอย่างไรครับ

HD3450

-*-

ทำใจ (ทำได้ เท่าที่ลากไปได้เสถียรดีที่สุด)

Comment

ผมมี 2 ตัวอ่ะครับ มี 4670 อีกตัว

Comment

ลอง ati tray tool ครับ อาจเหมือนเครื่องผม คล๊อกกับ driver ati แล้วค้าง คล๊อกไม่ไปไหน แต่กับati tray tools ปรับไฟได้ oc ไปไกลกว่า เสถียรกว่า ไม่ค้างครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
          ลอง ati tray tool ครับ อาจเหมือนเครื่องผม คล๊อกกับ driver ati แล้วค้าง คล๊อกไม่ไปไหน แต่กับati tray tools ปรับไฟได้ oc ไปไกลกว่า เสถียรกว่า ไม่ค้างครับ

Comment

Working...
          X