Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้Evga9600Gtอยากจะอัพมีความเห็นไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้Evga9600Gtอยากจะอัพมีความเห็นไงบ้าง

ผมใช้Evga9600gtอยู่จะอัพเป็นตัวGTS250จะคุ้มรึเปล่าครับ หรือถ้าจะอัพจริงๆๆควรเป็นอะไรครับ

260 core216 ถึงจะเห็นผลต่างครับ

Comment

งง อ่าครับ

ผมมีความรู้คอม ไม่มาก

ช่วยอธิบายนิดหนึ่ง

แล้วถ้าผมจะขายตัวEvga9600Gt 512Mbนี้จะได้สักเท่าไรอ่าครับ

Comment

งง อ่าครับ

ผมมีความรู้คอม ไม่มาก

ช่วยอธิบายนิดหนึ่ง
        ความเร็วของ Evga9600gt กับ GTS250 ไม่ต่างกันมากหรอกครับ

มันเร็วขึ้นจริงแต่ไม่น่าคุ้มกับส่วนต่างที่ต้องเพิ่มไป

เลยแนะนำว่าจะเปลี่ยนทั้งทีให้ข้ามรุ่นไปเลยครับ

เป็นพวก gtx260 หรือ gtx285 จะเห็นความต่างๆเยอะครับ

แต่ก็อยู่ที่งบอีกนั่นแหละ

แล้วถ้าผมจะขายตัวEvga9600Gt 512Mbนี้จะได้สักเท่าไรอ่าครับ
        อันนี้ไม่ทราบครับ ต้องลองประกาศขายดูครับ

Comment

GTS250

4890 โลด

Comment

จะเล่นเกมอะไรครับ ต้องถามก่อนงะ 9600gt ก็เล่นHighได้เกือบหมดเกือบทุกเกม
            ขนาดResต้องไม่เวอร์มากน่ะครับ แต่ถ้าคุณใช้จอใหญ่ก็เปลี่ยนไปเล่นรุ่นใหม่ๆ เช่นค่ายเขียวก็ 260ขึ้นไป ค่ายแดงก็ 4870 โลด

Comment

ผมใช้หน้าจอ19นิ้ว อยู่อ่าครับ

แล้วก็ ขอบคุณมากสำหรับทุกๆๆความแนะนำ น่ะครับ

Comment

ถ้างบ ถึงก็เอาพวกสูง ๆ ครับ

แต่ถ้างบน้อยก็ ...

GTS250 ครับ

Comment

Working...
                X