Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นDotaสักพักแล้วก้อมีข้อความนี้ขึ้นมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นDotaสักพักแล้วก้อมีข้อความนี้ขึ้นมา

You were disconnected
    ก่อนหน้านี้ไม่ค่อยเปนหรือแทบไม่เปนเลย แต่มาช่วงนี้รู้สึกเปนบ่อยเกือบทุกวัน
    มีสาเหตุมาจากอะไรหรอครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อย เพราะเล่นไปกลางๆเกมกำลังมันๆแล้วมาหลุด
    เวลาหลุดเน็ตไม่มีปัญหานะยังต่ออยู่เลย

เล่นของ ucg ปะครับเคยเห็นว่ามีโปรเตะนะครับผมก็เคยโดน

Comment

เล่นผ่านระบบอะไรครับ ?

Garena , UCG , TCG Network ?

Garena บางทีมันหลุดอีกโดนไม่รู้สาเหตุ ทั้งๆที เน็ทไม่หลุดแท้ๆ

ก่อนเล่นเกม ก็เปิดหน้าต่าง ping ทิ้งไว้ก่อนละกันครับ เวลามันหลุดก็ออกมาเช็คดูว่าเป็นที่เน็ทเราหลุดเองหรือป่าว

ว่าแต่ว่า โปรแตะ มีด้วยหรอ ไม่ยักจะเคยเห็น = ="

เคยเห็นแต่พวก เนียนๆ ทำเน็ทหลุดเอง ฮ่าๆๆๆ
      Last edited by rapthaiza; 8 Apr 2009, 22:20:35.

Comment

มีโปรDisconectครับแต่จะมีแต่พวกหัวเกรียนอ่ะที่ใช้

Comment

Working...
        X