Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] The Godfather II มือใหม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oot3000 View Post
    แล้วหาลูกน้องที่มีความสามารถมากกว่า1 ที่ไหนหรอครับ เช่น มีวางระเบิดกับตัดคีม ในคนๆเดียวอ่ะครับ

หรือต้อง upgrade ทำอย่างไรครับ
    ทำการอัพเกรดมัีนขึ้นมาคับผม

เหมือนเลื่อนขั้นมันคับ

แล้วจะเพิ่มความสามรถที่ต้องการใส่เข้าไปได้คับผม

Comment

พึ่งเล่นจบเมื่อวาน เหนื่อยเหมือนกัน family สุดท้ายที่ชื่อAlmeida โหดชิบ ลูกน้องมันมีแบบที่มีความสามารถสอง
      อย่างในคนเดียวกันด้วยนะครับ แต่ว่าหายากมากมาย ผมเลื่อนให้มันมาเป็นunderbossแจ่มสุดๆ ความสามารถ
      4อย่าง แทบไม่ต้องเรียกคนอื่นมาเลย เหอะๆๆ

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ ^^

ว่าแต่มันออนไลน์ได้นิครับ แต่ต้องใช้แผ่นแท้ใช่มะครับ

อยากลองเล่นจังเลย

Comment

นึกว่าthe sim

Comment

ผม ลูกน้องผม ตัดได้ทั้งสายไฟ และ เปิดเซฟ

Comment

ถ่ายรูปครอบครัวผมมาให้ดูเล่นกัน
              Attached Files

Comment

เวลาเล่นแล้วใช้เทรนเนอร์เด้งบ่อยมากๆไม่ทราบว่าทั่นใดเป็นเเบบผมหรือไม่...

Comment

Originally posted by adofking View Post
                  เวลาเล่นแล้วใช้เทรนเนอร์เด้งบ่อยมากๆไม่ทราบว่าทั่นใดเป็นเเบบผมหรือไม่...
                  ผมไม่รู้นะ เคยลองใช้ตัว promo ของ cheathappen ที่มีแค่ กระสุนอย่างเดียว
                  ตอนลองใช้ก็เล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ ลองใช้เสร็จก็ลบเลย ไม่สนุก กระสุนไม่หมด มันน่าเบื่ออ่ะ

Comment

เพิ่งจะเล่นจบไปเหมือนกันครับ มันส์ดีครับ
                    อาจจะไม่ดิบเท่าตระกูลGTA แต่ความเถื่อนก็ได้เหมือนกันครับ โดยเฉพาะบ้านสุดท้าย วิ่งหนีระเบิดเกือบไม่พ้น 55+

แล้วถ้าใครชอบดูหนังตระกูลGodfather ต้องเล่นครับ เป็นsidestory ที่อธิบายGadfatherภาค2 ได้กระจ่างเกือบหมดเลยมั้ง

ส่วนลูกน้อง ผมเลือกความสามารถของUnderbossกับCapoคนนึง แค่3พอ เพราะเผื่อมันโดนยิงตายแล้วช่วยไม่ทัน จะได้มีตัวสำรองเผื่อไว้

Comment

เล่นจบแ้ล้วอ่ะครับ จบแล้วไม่รู้จะทำอะไรดี -*-

เล่นเท่าไหร่ก็ไม่ตาย ลูกน้อง 3 คน มีพยาบาลทั้ง 3 ตัวเลย 555+

Comment

รีวิว อย่างแจ่มเลยท่าน

Comment

ขอบคุณครับสำหรับ รีวิว

ใครมีทริกเด็ดๆ บอกกล่าวข้าน้อยด้วยยย > <

Comment

ใครพอรู้ จุดเกบปืนใหม่ๆ บอกที นะครับ ตอนนี้ มี ปืนพกเก็บเสียง กับ.357 และสไนเอง อ่ะ

Comment

เงื่อนไขการฆ่าเวลาเราไปรับจ้างข้างถนนอะ จะดูได้ตรงไหนครับว่ามันให้ฆ่ายังไง

Comment

ใส่เสื้อเกราะที่ไหนครับ เห็นมันบอกว่าได้มาแล้ว ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X