Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโน๊ตบุคที่เมกาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโน๊ตบุคที่เมกาหน่อยครับ

พอดีมีญาติจะไปอเมริกาครับ แล้วกะจะฝากหิ้วมาเครื่องนึง เลยอยากรู้ว่าที่นู่นมีรุ่นไรน่าสนใจมั่ง

มีงบ ประ30000+-ไม่เกิน5000 บาทครับ

มีรุ่นไรแนะนำมั่งแต่อยากได้แรม เป็นแบบDDR3
    Last edited by -[Con_DoM]; 6 Apr 2009, 01:18:52.

1.Panasonic Toughbook

2.Alienware

แต่เวลาเสียต้องส่งกลับไปซ่อมเอง บ้านเรามันห่วยไม่มีใครคิดจะลงทุนเปิดศูนย์ ขาย-บริการ

Comment

alienware อีกเสียง

Comment

พวกนั้นมันต้องสั่งประกอบอะรู้สึกจะไปไม่กี่วัน

Comment

Working...
        X